തുടരുന്ന മാന്യത 3 (വിധേയൻ)

Posted by
സുഹൃത്തുക്കളെ എന്റെ പകൽ മാന്യൻ എന്ന കഥക്ക് കിട്ടിയ സ്വീകാര്യത ഈ കഥക്ക് കിട്ടിയില്ല.. നിങ്ങളെ കുറ്റം പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല കമ്പിക്കുട്ടനിൽ തുടരുന്ന മാന്യത എന്ന കഥ പ്രസിദ്ദികരിച്ചു കഴിഞ്ഞു ഞാൻ രണ്ടാമത് വായിച്ചപ്പോ എനിക്കും അത്ര  ‘ഗും’ ഇല്ലാത്ത കഥയാണല്ലോ ഇത് എന്ന് തോന്നി.. സത്യത്തിൽ ഈ കഥ സംഭവിച്ചതാണു അതോടൊപ്പം അല്പം സങ്കൽപ്പവും കൂടി ചേർത്ത് എഴുതി എന്ന് മാത്രം.. അതുകൊണ്ടാണ് അത്ര  ‘ഗും’ കിട്ടാത്തത് എന്നാശ്വസിച്ചു കൊണ്ട് ഞാൻ ഇതിന്റെ അവസാന ഭാഗത്തേക്ക് കടക്കുന്നു ..നല്ലതാണെങ്കിലും ചീത്തയാണെങ്കിലും അഭിപ്രായം പറഞ്ഞാൽ നന്നായിരുന്നു .. മോശം ആണെന്ന് പറഞ്ഞാലും തളർന്നു പോകുന്ന മനസ്സൊന്നുമല്ല എന്റേത് .. അടുത്ത ഒരു കഥയുടെ ബീജം മനസ്സിൽ കിടക്കുന്നു..ഇത് തീർത്തിട്ട് ഞാൻ അത് തുടങ്ങാം ..ദൈവമേ ഇത് അങ്ങ് മിന്നിച്ചേക്കണേ………

തുടരുന്ന മാന്യത 3

Thudarunna Manyatha Part 03 bY:SACHIN | click here to read previous parts

തുടരുന്ന മാന്യത (വിധേയൻ) 
മേഴ്സിച്ചേച്ചിയുടെ ശക്തമായ അടി കിട്ടിയപ്പോ നേരത്തെ പോയി കിടന്നിരുന്ന റിലേ പൂർണ്ണമായും പോയി ..എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത് എന്ന് പോലും മനസ്സിലാകാത്ത അവസ്ഥ… ആസ്വദിച്ചു കളിച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന ദിവ്യ എങ്ങനെ പെട്ടന്ന് ബോധരഹിതയായി? കളികഴിഞ്ഞു ബോധരഹിതയായി പോകുന്ന ഒരു CD യും ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല എന്നെ കളിക്കാരൻ ആക്കി മാറ്റിയ ഒരു കൊച്ചുപുസ്തകവും അതിനെക്കുറിച്ചു ഒരു സൂചനപോലും തന്നിട്ടില്ല ..ബലാത്സംഗം നടത്തുന്ന അവസരത്തിൽ തുടർച്ചയായി പ്രതിഷേധിച്ചു അവസാനം ബോധരഹിതയായി പോകുന്ന നായികമാരേ സിനിമയിൽ കണ്ടിട്ടുണ്ട് ..പക്ഷെ ഞാൻ ബലാത്സംഗം അല്ലല്ലോ നടത്തിയത് ..അവളും സഹകരിച്ചു നടത്തിയ കളി തന്നെ ആണല്ലോ ..അകെ കൺഫ്യൂഷനിലായ ഞാൻ അടഞ്ഞു കിടക്കുന്ന കിടപ്പറ വാതിലിലേക്ക് നോക്കി അണ്ടി പോയ അണ്ണനെ പ്പോലെ നിന്നു .. ഞാൻ പൂർണ്ണ നഗ്നനാണെന്ന കാര്യം വരെ ഞാൻ മറന്നു പോയി ..പെട്ടന്ന് കിടപ്പുമുറിയുടെ വാതിൽ തുറന്നു മേഴ്സിച്ചേച്ചി കൊടുങ്കാറ്റുപോലെ പുറത്തേക്കു വന്നു .. കത്തുന്ന കണ്ണുകളോടെ എന്നെ നോക്കി .. എന്നിട്ട് അലറി ..
എന്തെങ്കിലും തുണി എടുത്തു ഉടുക്കെടാ നാണം കെട്ടവനേ .. ആ കൊച്ചിനെ നീ കൊന്നോടാ .. അവൾക്കൊന്നു ബോധം വന്നോട്ടെ നിന്നെ ഞാൻ കാണിച്ചു തരാം …ചെറ്റത്തരം കാണിച്ചിട്ട് നിൽക്കുന്ന നിൽപ്പ് കണ്ടില്ലേ ..പോലീസിൽ പിടിപ്പിക്കുകയാ വേണ്ടത് ജോസച്ചായൻ ഒന്നിങ്ങു വന്നോട്ടെ ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.