രതിയുടെ ആദ്യ പാഠങ്ങൾ

Posted by

രതിയുടെ ആദ്യ പാഠങ്ങൾ….

Rathiyude Aadya Paadanagal bY Ishan@Muthuchippi.net


ഒരുപാട് കഥകൾ വായിച്ചപ്പോൾ എനിക്കും തോന്നി എൻ്റെ അനുഭവങ്ങളും ഇവിടെ എഴുതണമെന്നു..നിങ്ങളുടെ പൂർണ്ണ പിന്തുണ ഉണ്ടെങ്കിൽ മാത്രം തുടർന്നെഴുതും..തുടക്കക്കാരൻ എന്ന നിലയിലുള്ള തെറ്റുകൾ ക്ഷമിക്കുമെന്നു കരുതുന്നു…

ˇ

ആദ്യമായി എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താം ഞാൻ ഇഷാൻ മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ തിരൂർ എന്ന സ്ഥലത്ത് താമസിക്കുന്നു. ഞാൻ ഒരുപാടൊന്നുമില്ലെങ്കിലും കുറച്ചാളുകളുമായിട്ടു നടത്തിയ കളി കാര്യങ്ങളാണ് പറയുന്നത് തികച്ചും സത്യാ സന്ധമായ കാര്യങ്ങൾ മാത്രം..സെക്സിലെ ആദ്യകാല പഠനം തുടങ്ങുന്നത് ആറാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുമ്പോഴാണ് 12 ആം വയസ്സിൽ…ചില ഊളന്മാരെ പോലെ അന്നെനിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്ന ഒന്നാണ് വാണമടി അത് പഠിപ്പിച്ചു തന്നത് എന്റെ അമ്മായിയുടെ മകൾ ശാഹിദയാണ് അവൾക്കന്നു പ്രായം 16 വയസ്സ് എന്നെക്കാൾ നാല് വയസ്സ് മാത്രം മൂത്തതായ അവൾക്കു ഇതൊക്കെ ആര് പഠിപ്പിച്ചെന്നു എനിക്കൊരറിവും ഇല്ല അറിയേണ്ട കാര്യവുമില്ലായിരുന്നു..വീട്ടിൽ ഒരൊറ്റ ആൺ തരിയായ എനിക്ക് കൂട്ടിനായി 3 പെങ്ങന്മാരും ഉമ്മയും ഉപ്പയുമാണ് ഉള്ളത് ഉപ്പ ഗൾഫിൽ ആയത് കൊണ്ട് ഉമ്മയാണ് ഞങ്ങളെ നോക്കിയിരുന്നത്..കഥയിലേക്ക് കടക്കാം..ഈ കഥയിലെ നായിക ശാഹിദയെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞാൽ അവളുടെ വീട്ടിലെ അവസാന സന്താനം..അവൾക്കു മൂത്തത് 2 ആണും ഒരു 2 പെണ്ണും അവളാണ് അവരുടെ വീട്ടിലെ ഇളയവൾ…അവളുടെ നേരെ മൂത്ത സഹോദരനൊഴിച്ചു എല്ലാവരുടെയും വിവാഹം കഴിഞ്ഞു…സ്‌കൂൾ ഇല്ലാത്ത ദിവസങ്ങളിൽ അവളുടെ വീട്ടിനടുത്തുള്ള പാടവും തോടുമൊക്കെയാണ് അന്നെന്റെ വാസസ്ഥലങ്ങൾ…

Leave a Reply

Your email address will not be published.