കാർലോസ് മുതലാളി (ഭാഗം 14 )

Posted by

കാർലോസ് മുതലാളി (ഭാഗം-14)

Carlos Muthalali KambiKatha PART-14 bY സാജൻ പീറ്റർ(Sajan Navaikulam) 


കഴിഞ്ഞ ഭാഗങ്ങള്‍ PART-01 | PART-02 | PART-03 | PART-04 | PART-05 |…

PART-06 | PART-07 | PART-08 | PART-09 | PART 10 | PART 11 | PART 12 | PART 13 | Continue Reading Part-14 …

ഈ ഭാഗം തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പ് പറയട്ടെ…ഇത് ഒരു മത വിഭാഗത്തിനെയും കുറ്റപ്പെടുത്തുവാനോ പ്രയാസപ്പെടുത്തുവാനോ വേണ്ടി എഴുതിയതല്ല…ആനുകാലികമായി കേൾക്കുന്ന ചില സംഭവങ്ങൾ ഇതിൽ അവലംബിക്കുന്നു…പാതിരിയും,പൂജാരിയും,മുക്രിയും മതസൗഹാർദ്ദം കാത്തു സൂക്ഷിക്കുന്നത് ബലാത്സംഗ കഥകളിലൂടെ ആയതു കൊണ്ടാണ് ഈ ഭാഗം ഇങ്ങനെ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കാരണം….

പുറത്തെ ബഹളം കേട്ടാണ് ഫസീല ഉണർന്നത്….പുറത്തു ചീത്തവിളിയും ആരെയോ തല്ലുന്ന ശബ്ദവും….ജനലിൽ കൂടി നോക്കുമ്പോൾ അത്തയും അമ്മച്ചിയുടെ ആങ്ങളമാരും ഇന്നലെ നേർച്ചക്കു വന്ന മുസ്ലിയാരെ തെങ്ങിൽ കെട്ടിയിട്ടു തല്ലുന്നതാണ് കണ്ടത്….

ശരീരമാസകലം വേദന കാരണം അനങ്ങാൻ വയ്യാ..ഇന്നലെ തനിക്കെന്താണ് സംഭവിച്ചത്…ഡോക്ടർ ജാവേദിന്റെ ഭാര്യ ഫസീല ബെഡിൽ നിന്നും എഴുന്നേൽക്കാൻ ശ്രമിച്ചു…നടക്കുന്നില്ല….എന്തായിരുന്നു ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ നടന്നത്…താൻ തന്റെ ഇക്കയെ വഞ്ചിച്ചിരിക്കുന്നു…അല്ല…അങ്ങനെ സാഹചര്യം മൂലം സംഭവിച്ചതാണ്…ശേ…താൻ ഒരു ഡോക്ടറുടെ ഭാര്യ ആണെന്നുള്ളത് പോലും തനിക്കു ചിന്തിക്കുവാൻ കഴിഞ്ഞില്ലല്ലോ…എന്തോ ഒരു മാസ്മരിക ശക്തിയായിരുന്നു ആ മുസ്ളിയാരുടെ കരങ്ങൾക്കും നോട്ടത്തിനും…താൻ അതിൽ വീണു പോയി.തന്റെ പതിനേഴു വയസ്സുള്ള പ്ലസ് ടൂ കാരി മകളുടെ മേൽ പതിഞ്ഞ മുസ്ലിയാരുടെ കണ്ണുകൾ ആണ് പിന്നീട് തന്നിൽ പതിഞ്ഞത്… ഇന്നലെ…ശ്ശ്…എല്ലാത്തിനും കാരണം ഇക്കയല്ലേ….ഇക്ക ഇന്നലെ വന്നിരുന്നെങ്കിൽ ഇത് സംഭവിക്കുമായിരുന്നോ…….പക്ഷെ മുസ്‌ലിയാർ നൽകിയ സുഖാനുഭൂതി ഫസീല അയവെട്ടി ഓർത്തെടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു…

ജാവേദ് തന്റെ ഭാര്യ ഫാസീലയെയും ,മകൾ പ്ലസ്ടൂ കാരി ആഷ്‌ലിയെയും മകൻ ഏഴാം ക്ലാസ്സുകാരൻ അജ്മലിനെയും നൂറനാട്ടുള്ള തന്റെ ഭാര്യയുടെ വീട്ടിൽ നേർച്ച നടക്കുന്നതിനാൽ കൊണ്ടാക്കിയതാണ്.എന്നിട്ടാണ് നേരെ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് തിരിച്ചത്….വൈകിട്ട് നാലുമണിയോടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published.