4 സുന്ദരികള്‍

Posted by

4 സുന്ദരികള്‍

4 Sundarikal bY Meera Nandan

നിറഞ്ഞൊഴുകുന്ന തോടിൽ നീന്തിത്തുടിക്കുകയാണ് നാലു തരുണീമണികൾ, തോട്ടിൽ അരയ്ക്കൊപ്പം വെള്ളം ഉണ്ട്. സഹോദരിമാരാണവർ. മഞ്ഞ്ജു, അഞ്ജു, രാജി, രാധിക എന്നിങ്ങനെയാണ് അവരുടെ പേരുകൾ. അവരിൽ മൂത്തയാൾ മഞ്ഞ്ജുവാണ്. ഇരുപത്തി മൂന്ന് വയസ്സുണ്ട്..നല്ലതടിച്ച ശരീരമാണവൾക്ക് വിടർന്ന അരക്കെട്ടും തടിച്ച മാറിടങ്ങളും അവളുടെ അഴകിന് മാറ്റു കൂട്ടി.രണ്ടാമത്തെയാൾ അഞ്ജു. അവൾക്ക് ഇരുപത് വയസ്സായി. പക്ഷെ, വടിവൊത്ത അവളുടെ ശരീരം കണ്ടാൽ ഏതൊരാണിന്റെയും നിയന്ത്രണം തെറ്റും. നിതംബം മറഞ്ഞു കിടക്കുന്ന മനോഹരമായ കാർകൂന്തൽ അവളുടെ അഴക് വർദ്ധിപ്പിച്ചു. മഞ്ഞ്ജുവിനെപ്പോലെ അവളും വെള്ളത്തിൽ നീന്തിത്തുടിക്കുകയാണ്. മൂന്നാമത്തവൾ രാജി. അവളും ചേച്ചിമാരെപ്പോലെ സുന്ദരിയാണ്. അവളുടെ ശരീര വടിവും മുഖസൗന്ദര്യവും ആരെയും ആകർഷിക്കുന്നതാണ്. ഉയരമുള്ള ശരീരവും വിരിഞ്ഞ നിതംബവും തുടുത്ത അണിവയറുമുള്ള അവളെ കണ്ടാൽ ഒരു അപ്സരസിനെപ്പോലെ തോന്നും. അവൾ അൽപം കറുത്തിട്ടാണ് നാലു സഹോദരിമാരിൽ ഏറ്റവും സുന്ദരിയാണവൾ. രാധികയാണ് ഏറ്റവും ഇളയത്. തുടുത്ത കവിളുകളും ചുവന്നു തുടുത്ത ചുണ്ടുകളും തിളങ്ങുന്ന വിടർന്ന കണ്ണുകളുമുള്ള രാധികയ്ക്ക് ചുരുണ്ട തലമുടിയാണുള്ളത്. ചിരിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കവിളുകളിൽ നുണക്കുഴികൾ വിടരും. മെലിഞ്ഞ ശരീരമാണെങ്കിലും ചേച്ചിമാരെപ്പോലെ വലിയ നിതംബവും മാറിടങ്ങളും അവൾക്കുണ്ട്. നല്ല മുഖശ്രീയുള്ള അവൾ ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന സുന്ദരിയാണ്. കുളികഴിഞ്ഞ് തോടിന്റെ കരയിൽ ഇരിക്കുകയാണവൾ.വെള്ളത്തിൽ നീന്തിത്തുടിക്കുന്ന മൂന്ന് ചേച്ചിമാരെയും നോക്കി അവൾ പറഞ്ഞു. ‘കേറിവാ ചേച്ചിമാരെ. സമയം ഒരുപാടായി. അമ്മ വഴക്കുപറയും. ‘ നീയൊന്നു പോടീ. സുന്ദരിക്കോതെ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.