വാണം വിഴുങ്ങി ശ്യാമ

Posted by

വാണം വിഴുങ്ങി ശ്യാമ

Vaanam vizhungi shyama bY Anupama

എടി ശ്യാമേ നിന്റെ മുലക്കു എന്ത് വലുപ്പം ആടി. അത് കേട്ട് ഞാൻ ഒന്ന് ഞെട്ടി തിരിഞ്ഞു നോക്കി. ആ അവൻ തന്നെ അഖിൽ. അവനല്ലാണ്ടെ വേരാരും ഇങ്ങനെ പബ്ലിക് ആയൂയിട്ടു തോന്യാവസം പറയില്ല. ഞാൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ തിരഞ്ഞു നടന്നു . പിന്നെ അവൻ പകുറഞ്ഞതിൽ കാര്യമില്ലാതില്ല കോളേജിലേക്കും വച്ച് ഏറ്റവും വലിയ മുല എത്തേതുതന്നെ ആണ്. പാവപെട്ട വീട്ടിലെ കുട്ടിയായത് കൊണ്ട് വീടിന്റെ അടുത്തുള്ള ചേച്ചിയുടെ പഴയ ഡ്രെസ്സും ആണ്. നല്ല tight ആണ് ഡ്രസ്സ് അതുകൊണ്ട് മുല നന്നായി തള്ളി നിൽക്കുന്നതും കാണാം.
അഖിൽ ഇപ്പോളും കമന്റ്അടി നിർത്തിയിട്ടില്ല. ഇപ്പോൾ എന്റെ തുടിച്ച കുണ്ടിയെ കുറിച്ചായി കമന്റ്. അവൻ ഒരു കാശ്കാരാണ് ആണ്. അച്ഛൻ കോൺട്രാക്ടർ ആണ്. നാട്ടിലെ ഏറ്റവും.വലിയ പണക്കാരൻ. അവന്റെ അമ്മ പണ്ടേ മരിച്ചു പോയതാ പിന്നെ ഉള്ളത് ഇവനേക്കാൾ തല തെറിച്ച 3 ചേട്ടന്മാർ ആണ്. ഇവാൻ ഇങ്ങനെ ആയില്ലെങ്കിലെ അത്ഭുതം ഉളൂ.എന്നോട് പല പ്രാവശ്യം അവൻ കൂടെ കിടവോ എന്ന് ചോദിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരിക്കൽ എനിക്കൊരു ഫോൺ ഒക്കെ വാങ്ങി കൊണ്ട് വന്നു തന്നിട്ടുണ്ട്, ഞാനതൊന്നും വാങ്ങിയില്ല. എനിക്ക് ശെരിക്കും അവനെ പേടി ആണ്.
ഞാൻ അതികം വൈകാതെ ഞാൻ വീട്ടിലെത്തി. അച്ഛനും അമ്മയും പിന്നെ 3 അനിയത്തിമാരും ആണ് എനിക്കുള്ളത്. ഞാനാണ് ഏറ്റവും മൂത്ത കുട്ടി. അച്ഛനും അമ്മയും ഉമ്മരത്തിരിക്കുന്നുണ്ട്‌. ‘അമ്മ കരയുകയാണ്. അച്ഛന്റെ മുഖം അകെ സംഘടപെട്ടിരിക്കുന്നു. അച്ഛൻ വീട് പണി ആവശ്യത്തിനായി ഒരു 10 ലക്ഷം കടം എടുത്തിരുന്നു. ഒരു പാലിശകാരന്റെ കയ്യിൽ നിന്നാണ് കടം എടുത്തത്. ഇപ്പോൾ അത് അത്യാവിഷമായിട്ടു തിരിച്ചു കൊടുക്കണം അത്രേ. 3 ലക്ഷം എങ്കിലും അടുത്ത ആഴ്ചക്കുള്ളിൽ തിരിച്ച കൊടുക്കണം. അച്ഛന് കൂലി പണിയാണ് 3 ലക്ഷം പോയിട്ടു 30000 രൂപ പോലും ഉണ്ടാക്കാൻ കയില്ല 1 ആഴ്ച കൊണ്ട്. ഇന്റെ താഴത്തെ 3 അനിയത്തിമാരും ഞാനും പിന്നെ അമ്മയും പെരുവഴിയിലാവും. അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ആണ് ഞാൻ ആ തീരുമാനം എടുത്തത്. ഞാൻ ഫോൺ എടുത്തു ആ no dial ചെയ്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published.