മരുമകളുടെ കടി – 15

Posted by

മരുമകളുടെ കടി  15 | Marumakalude kadi 15

By: Kambi Master |www.Muthuchippi.net | ആദ്യമുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

 

“ഇങ്ങള് അറിഞ്ഞോ..”

മുറിയില്‍ വെറുതെ മലര്‍ന്നു കിടക്കുകയായിരുന്ന ഐഷ ആമിന ഖാദറിനോട് പറയുന്നത് കേട്ടു ശ്രദ്ധിച്ചു. ഷഫീക്ക് വന്നിട്ട് പോയി മൂന്ന്‍ മാസങ്ങള്‍  ആയിരിക്കുന്നു. അവന്‍ പോകുന്നതിനും ഒരാഴ്ച മുന്‍പേ ഖാദറും ആമിനയും ഗള്‍ഫ് ടൂര്‍ കഴിഞ്ഞു തിരികെയെത്തിയിരുന്നു.

“ന്ത്‌…” ഖാദര്‍ ചോദിച്ചു.

“അപ്പറത്തെ പെണ്ണമ്മേടെ മരുമോള് പെണ്ണ് വന്നിട്ടുണ്ട്..എന്തോ ഓരുടെ മോനുമായി പെണങ്ങി പോന്നതാണെന്നാ പറേന്നത്…”

“പെണങ്ങി പോന്നെന്നോ..എന്താ കാര്യം”

ഐഷ എഴുന്നേറ്റ് താല്‍പര്യത്തോടെ ശ്രദ്ധിച്ചു.

“ഞമ്മക്ക് എങ്ങനറിയാം..ഓള് പെണങ്ങി ഓള്‍ടെ വീട്ടിലോട്ടാ ആദ്യം പോയത്..പച്ചേങ്കി വീട്ടുകാര് ഓലെ അവിടെ നിര്‍ത്തിയില്ല..അന്റെ കെട്ടിയോന്റെ ബീട്ടിലോട്ടു പോടീന്നും പറഞ്ഞ് ഓലെ ഇങ്ങോട്ട് ബിട്ടു..ഇന്നലെ രാത്രി ഓള്‍ എത്തി എന്ന് രാബിലെ പെണ്ണമ്മ പറഞ്ഞാ ഞമ്മള് അറിഞ്ഞത്”

ഐഷയ്ക്ക് സംഗതി കേട്ടപ്പോള്‍ താല്‍പര്യമായി. അയല്‍വീട്ടില്‍ ഒരു പെണ്ണ് വന്നിരിക്കുന്നു. അതും ഭര്‍ത്താവിനോട് പിണങ്ങി. ആളെ ഒന്ന് കാണണം. സത്യത്തില്‍ ഒരു കൂട്ടുകാരി ഇല്ലാത്തതിന്റെ വിഷമം അവള്‍ അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. മെല്ലെ അവള്‍ എഴുന്നേറ്റ് പുറത്തേക്ക് ചെന്നു.

“ആരുടെ കാര്യമാ ഉമ്മ പറഞ്ഞത്?” അവള്‍ ചോദിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.