മച്ചാൻ വീണ്ടും

Posted by

മച്ചാൻ വീണ്ടും …പ്രിയ വായനക്കാരോട് ക്ഷമ ചോദിച്ചു കൊണ്ട്..പല വിധ ആശയങ്ങളോടെ  എഴുതിയ ഹരം + ഹരം ഇടയ്ക്കു വെച്ച് നിറുത്തി  ചില വ്യക്തിപരം ആയ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട്  വിട്ടു നിൽക്കേണ്ടി വന്നു..ഒരു ഇടവേള വന്നതിനാൽ ഹരം + ഹരം തുടരണോ..അതോ മറ്റൊരു കിടിലൻ കഥയുമായി വരണമോ എന്ന് മച്ചാനൊരു കൺഫ്യൂഷൻ..അഭിപ്രായം അറിയിക്കില്ലേ..മച്ചാനോട്  പിണക്കമില്ലല്ലോ???????..

 

  • NB:പ്രിയപ്പെട്ട മച്ചാന്‍ താങ്കളുടെ ഹരം+ഹരം ആള്‍ക്കാര്‍ ചോദിച്ചു ചോദിച്ചു തളന്നു – നിങ്ങളെ കാണാഞ്ഞു ഞാന്‍ എന്ത് മറുപടി കൊടുക്കാനാ എന്റെ ഊഹം ശരിയെങ്കില്‍ പുതിയതും കൂടെ ഹരം + ഹരം തുടരാനും പറയും അതൊരു സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റ്‌ ആണ് മച്ചാന്‍ സാര്‍ .
  • എന്ന്‍ കമ്പികുട്ടന് വേണ്ടി Admins ഡോക്ടര്‍ + ഡോക്ടര്‍ 🙂

 

മച്ചാന്‍ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞാല്‍ ഈ പോസ്റ്റ്‌ കമ്പികലാ പരിപാടികള്‍ എന്ന പേജിലെക്ക് മാറും ….

Leave a Reply

Your email address will not be published.