വെള്ളിലംപാലാ 3

Posted by

വെള്ളിലംപാലാ

Vellilam Pala A Horror Kambi Novel PART-03 By: RAvAnAN @Muthuchippi.net READ…. PART-01 | PART-02


പണിക്കെർ വേഗം വീട്ടിലേക്കു നടന്നു .ഒരു പാടം കഴിഞ്ഞാൽ രഘു പണിക്കേറുടെ വീടായി അയാൾക്ക്‌ ഒപ്പം നടന്നെത്താൻ നിഷ ശെരിക്കും ബുദ്ധി മുട്ടി . വിശാലമായ പടിപ്പുര കടന്നു വേണം മുറ്റത്തു എത്തുവാൻ നിഷ പടിപ്പുര കടക്കുമ്പോൾ രഘു സഹായിച്ചു . അര മതിൽ കവച്ചു വെച്ച് കടന്ന നിഷയുടെ തുടുത്ത കണം കാലുകൾ അയാളിൽ ആ അവസ്ഥയിലും കാമം ജലിപ്പിച്ചു . അവർ ഉമ്മറത്തെത്തിയതും രഘുവിന്റെ മൂത്ത മകൾ പുറത്തേക്കു വന്നു (വർഷ  )പേര് പോലെ സുന്ദരി ആണ് പക്ഷെ ഇത് വരെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല  ചൊവ്വ ദോഷം സ്വന്തം മകൾക്കു വന്നതിൽ രഘുവിന് സങ്കടം ഉണ്ട് പക്ഷെ എന്ത് ചെയ്യാനാണ് സ്വന്തം. സമുദായം  തന്നെ അവർക്കു ശാപമായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

അവൾ നിഷയെ നോക്കി പുഞ്ചിരി തൂകി നിഷ അവളെ നോക്കികാണുകയായിരുന്നു  വെളുത്ത നിറം പൊക്കം കുറച്ചു കുറവാണു എന്നാലും ബാക്കി എല്ലാം കൂടുതലാണ്. നെഞ്ച് വിരിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന പോര്മുലകൾ  ചുരിദാറിന്റെ  വെട്ടിലൂടെവെട്ടിലൂടെ കാണുന്ന കൊഴുത്തുകൊഴുത്തു തുടകൾ വെള്ള നിറത്തിൽ ഉള്ള ലെഗിൻസ്ടെഅതിലൂടെ അവളുടെ നീല പാന്റീസ് വരെ തെളിഞ്ഞു കാണാം . വർഷ അമ്പലത്തിലേക്ക നടന്നു കഴിഞ്ഞു വീട്ടിൽ നിന്നും അയാളുടെ ഭാര്യയും ബാക്കി രണ്ടു പെൺമക്കളും പുറത്തേക്ക എത്തി നോക്കി   രഘു വെടി കുറെ വെച്ചെങ്കിലും പണിക്കർ പണിക്കു വേണ്ടി അയാളുടെ ഭാര്യ ഒരാൺ കുട്ടിയെ മാത്രം കൊടുത്തില്ല

Leave a Reply

Your email address will not be published.