കാർലോസ് മുതലാളി – 04

Posted by

കാർലോസ് മുതലാളി04 | Carlos Muthalali04

സാജൻ പീറ്റർ (സാജന്‍ നാവായിക്കുളം) 


ആദ്യംമുതല്‍ വായിക്കാന്‍  click here

ˇ

 

മടിക്കേണ്ട ആൽബി നമ്മൾ ഇപ്പോൾ ഹോസ്പിറ്റലിലെ സ്റ്റാഫ് അല്ല.നല്ല സുഹൃത്തുക്കളല്ലേ.ആനി യോട് തന്റെ ആദ്യത്തെ സെക്സ് അനുഭവം ആൽബി വിവരിക്കുവാൻ തുടങ്ങി…ഒന്നാം വർഷ ബി.എസ.സി നേഴ്‌സിങ് കഴിഞ്ഞു ഞാൻ നാട്ടിൽ വന്നിട്ട് തിരികെ പോകുന്ന സമയം.ഒരുമാസത്തെ അവധിക്കു നാട്ടിൽ വന്നതായിരുന്നു ഞാൻ എനിക്ക് തിരികെ ഐലൻഡ് എക്സ്പ്രസ്സിനായിരുന്നു ടിക്കറ്റ് .ഞാൻ പോകാൻ തീരുമാനിച്ച ഡേറ്റിന്റെ തലേന്നാണ് അപ്പച്ചന് സുഖമില്ലാതെ കോഴഞ്ചേരിയിലെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചത്.അങ്ങനെ അന്നത്തെ പോക്ക് ക്യാൻസൽ ചെയ്തു.ഞാൻ ഒരാഴ്ചലത്തേക്കു കൂടി നീട്ടി.തിരുവല്ല റയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ പോയി ടിക്കറ്റു ക്യാൻസൽ ചെയ്തു പിന്നീട് അടുത്താഴ്ചലത്തേക്കുള്ള ടിക്കറ്റു എടുത്ത്.കൊച്ചുവേളിയിൽ നിന്നും യശ്വന്ത്പൂരിനു പോകുന്ന ഗരീബ് രഥ് എന്ന ട്രെയിനാണ് ടിക്കറ്റു കിട്ടിയത്,അതും ആർ.എ.സി.ഒരാഴ്ച സമയമില്ല കൺഫേം ആകും എന്ന് കരുതി.പക്ഷെ പ്രതീക്ഷകളെ തകിടം മറിച്ചായിരുന്നു എന്റെ യാത്ര.ടിക്കറ്റു കൺഫേം ആയില്ല.പകരം ആർ.എ.സി യിൽ തന്നെ യാത്ര ചെയ്യണം എന്ന അവസ്ഥ.അതായത് ഒരു സീറ്റ് രണ്ടു പേര് ഷെയർ ചെയ്യണം.  അന്നുവരെ പഠിത്തം കുടുംബം എന്ന ചിന്ത മാത്രമായിരുന്നു മനസ്സിൽ.ആ യാത്ര എന്നിലെ പുരുഷനെ ഉണർത്തുന്ന യാത്ര ആയിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.