സരിത.. കടിമൂത്ത ചരക്കു 1

Posted by

സരിത.. കടിമൂത്ത ചരക്കു 1

Saritha kadimootha charakku 1 bY Vaani Mol

 

സരിത അതാണ് അവളുടെ പേര്. ഒരു പ്രൈവറ്റ് സ്ഥാപനത്തിൽ ക്ലാർക്ക് ആണ്. ഭർത്താവ് രതീഷ് ഗവണ്മെന്റ് ജോലിക്കാരൻ അവർക്കു രണ്ട് മക്കൾ. സരിത ഒരു ഉഗ്രൻ ചരക്കാണ്. 33 വയസ്. ഉരുണ്ട ചന്തിയും മുലയും. അവരുടെ ദാമ്പത്യജീവിതം സരിതയെ സംബന്ധിച്ച വല്യ മെച്ചമൊന്നുമല്ല.എങ്കിലും ഭർത്താവിന്റെ മുന്നിൽ പാതിവൃതരത്നമായി അവൾ അഭിനയിച്ചു. ഒരു ഉഗ്രൻ കളിക് വേണ്ടി അവൾ കൊതിച്ചു രഹസ്യമായി. അവൾ ഓഫീസിൽ ചെന്നിട് അവൾ രാഘവന്റെ വാട്സ്ആപ് നമ്പറിൽ നോക്കി അയാൾ ആക്റ്റീവ് അല്ല.കടി മൂക്കുമ്പോൾ രാഘവേട്ടനെ ആണ് ആദ്യം ഓർമ വരിക. തന്നെ സുഖിപ്പിക്കുന്ന കുണ്ണകളിൽ ഒരാൾ. 50കാരൻ കോൺട്രാക്ടർ.

ˇ

അയാളോടൊപ്പമുള്ള കളി സേഫ് ആണ്.ഒരു മാസമായി കണ്ടിട്. വാട്സാപ്പിൽ ഒരു ഹായ് മെസ്സേജ് അയച്ചു കാത്തിരുന്നു. ഓഫീസിൽ ലഞ്ച് ടൈമിൽ ഫോൺ നോക്കി രാഘവേട്ടന്റെ റിപ്ലൈ ” എന്താടി പൂറി കടി മൂത്തോ ?”. അവൾക് അത് വായിച്ചപ്പോഴേ പൂറ്റിൽ കടി കൂടി. “രാഘവേട്ടാ എപ്പോൾ കാണാൻ പറ്റും ?”..
“മോളെ ഞാൻ ഇപ്പോൾ സ്ഥലത്തില്ല. ഞാൻ പറയാം തീയതി. എന്റെ കുണ്ണാകും നിന്റെ പൂറു കാണാൻ കൊതിയായി ”
“ഒഹ്ഹ് ചേട്ടാ എന്നെയിങ്ങനെ കൊതിപ്പിക്കല്ലേ… ശെരി ചേട്ടാ വൈകിട്. മെസ്സേജ് അയക്കല്ലേ. തീയതി നേരത്തെ പറയണേ ലീവ് എടുക്കണം “

അവൾ ഓഫീസ് ജോലിക്കിടയിലും വീട്ടുജോലിക്കിടയിലും രാഘവേട്ടന്റെ കുണ്ണ ഓർത്തു നടന്നു. രണ്ട് ദിവസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ രാഘവേട്ടന്റെ മെസ്സേജ് വന്നു. ബുധനാഴ്ച റെഡി ആയി പോക്കറ്റ് റോഡിൽ നിൽക്കുക. ബുധനാഴ്ച ആയി അവൾ ഓഫീസിൽ പോകുന്നപോലെ റെഡി ആയി എങ്കിലും കുറച്കൂടി സുന്ദരിയായി ഒരുങ്ങി. നൈസ് ആയ സാരി അടിmuthuchippi.നെറ്റ് വയർ കാണുന്ന പോലെ ഉടുത്തു. കഴുത്തു ഇറങ്ങിയ ബ്ലൗസ്. മൊല പകുതിയും വെളിയിൽ കാണാം. ചുവന്ന ലിപ്സ്റ്റിക് ഇട്ടു. ഹൈഹീൽഡ് ചെരുപ്. കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി ഒരു വെടി ലുക്ക്. ഇങ്ങനെ കണ്ടാൽ രാഘവേട്ടൻ എന്നെ കാറിൽ വെച്ചു തന്നെ ഊക്കും അങ്ങനെ വിചാരിച്ചു അവൾ ഒന്ന് ചുണ്ട് നനച്ചു കടിച്ചു.
പെട്ടെന്ന് തന്നെ വീട് ലോക്ക് ചെയ്തു ഇറങ്ങി.വീടിനടുത്തുള്ള പോക്കറ്റ് റോഡിൽ കൂടി നടന്നു. കുറച്ചനടന്നപ്പോൾ ഒരു കാർ അടുത്ത് നിർത്തി ഡോർ തുറന്നു. അവൾ പെട്ടെന്ന് അതിൽ കേറി. രാഘവനു അവളെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ കുണ്ണ ഒന്നു അമർത്തി തടവി. “ഓ നീയങ്ങു കൊഴുത്തല്ലോടി മൈരേ.”
അവൾ വശ്യമായി ചിരിച്ചു

രാഘവൻ അവളെ തന്റെ കൂട്ടുകാരന്റെ വീട്ടിലേക്കാണ് കൊണ്ടുപോയത്.അയാളും കുടുംബവും വിദേശത്താണ്. രാഘവനെ ആണ് വീട് ഏൽപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. വലിയ സമ്പന്നർ താമസിക്കുന്ന ഏരിയ ആയതുകൊണ്ട് അരുവന്നാലും ആരും ശ്രദ്ധിക്കില്ല. രാഘവൻ പോർച്ചിൽ വണ്ടി നിർത്തി വീട് തുറന്നു. സരിത വീടിനുള്ളിൽ കയറി. മുൻപ് പലപ്പോഴും അവൾ അയാളുടെ കൂടെ ഇവിടെ വന്നിട്ടുണ്ട്. രാഘവൻ ഗേറ്റ് പൂട്ടി അകത്തു വന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.