അമ്മായി അമ്മ

Posted by

അമ്മായി അമ്മ

Chettante amayiyamma bY Rajeev

എന്റെ പേര് രാജീവ്‌ ഞാന്‍ എഴുതുന്നത്‌ എന്റെ ചേട്ടന്റെ അമ്മായി അമ്മയും ഒന്നിച്ചുള്ള യഥാര്‍ത്ഥ കളിയുടെ കഥയാണ ചേട്ടന്‍റെ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു അവര്‍ രണ്ടുപേരും ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് പോയി ആയിടക്കാണ്‌ ചേട്ടത്തിയമ്മയുടെ അനിയന് ബാംഗ്ലൂരില്‍ നഴ്സിംഗ് അഡ്മിഷന്‍ റെഡി ആയതു വീട്ടില്‍ അവര്‍ ഒറ്റകാകും എന്ന് പറഞ്ഞു എന്നെ അവരുടെ കൂടെ താമസിക്കാന്‍ നിര്‍ദേശം വന്നു .മനസില്ല മനസോടെ സമ്മതിക്കേണ്ടി വന്നു .കൂട്ടുകാരെ നഷ്ടപെടുതുന്ന എര്പടാണ്

അവസാനം ഞാന്‍ താമസം മാറ്റി .ചേട്ടന്റെ അമ്മായി അമ്മ നല്ല ഐശ്വര്യം ഉള്ള സ്ത്രീ  ആണ് വീട്ടില്‍ സെറ്റ് മുണ്ട് മാത്രം ധരിച്ചു നടക്കുന്ന അവരെ കാണാന്‍ നല്ല ചന്തം ആണ് .ചെറുപ്പത്തില്‍ തന്നെ വിധവ ആയ സ്ത്രീ ആണ് അവര്‍ .

അങ്ങനെ ഇരിക്കെ ഒരിക്കല്‍ ബാംഗ്ലൂരില്‍ colagil ആവശ്യത്തിനു രക്ഷിതാവിനെ കൊണ്ടുവരാന്‍ പറഞ്ഞു എന്ന് ചേച്ചിയുടെ അനിയന്‍ വിളിച്ചു പറഞ്ഞു .ഞങ്ങള്‍ പോകാന്‍ തയ്യാറെടുത്തു .

ബസില്‍ തിരക്കയിരുന്നതിനാല്‍ രണ്ടുപേര്‍ക്കും വേറെ സീറ്റുകള്‍ ആണ് ലഭിച്ചത് .എന്റെ തൊട്ടു പിറകില്‍ ആയാണ് അവര്‍ ഇരിക്കുന്നത് .അടുത്ത് രണ്ടു  മധ്യവയസ്കന്‍ മാരും

യാത്രക്കിടയില്‍ ഉറങ്ങി പോയി .ഉറക്കം ഉണര്‍ന്നപ്പോള്‍ അസ്വാഭാവിക ശബ്ദങ്ങള്‍ പതിയെ കേള്‍ക്കുന്നു ഒളിഞ്ഞു നോട്ടത്തില്‍ മിടുക്കന്‍ ആയ ഞാന്‍ നോക്കിയപ്പോള്‍ ഞെട്ടിപ്പോയി അവരുടെ 2 കൈകളും 2 പേരുടെയും സാധനത്തില്‍ കളിക്കുന്നു അവര്‍ ഓരോ മുലകളും ചപ്പി വലിക്കുന്നു .ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കി മറ്റുള്ളവരെ അറിയിക്കേണ്ട എന്ന് കരുതി മിണ്ടാതെ ഇരുന്നു .ബാംഗ്ലൂര്‍ എത്തി ഇറങ്ങുമ്പോള്‍ അവര്‍ 2 പേരും ഞങ്ങളോടൊത് വന്നു കാര്‍ വരും അവരുടെ വീട്ടില്‍ പോയി ഫ്രഷ്‌ ആയി അവര്‍തന്നെ collagil ആക്കി തിരിച്ചു കൊണ്ടുവിടാം എന്ന് പറഞ്ഞു .എനിക്ക് സമ്മതം അല്ലായിരുന്നു എങ്കിലും അവരുടെ നിര്‍ബന്ധത്തിനു വഴാങ്ങേടി വന്നു .

ബാംഗ്ലൂരില്‍ വച്ച് നടന്ന കളികള്‍ പ്രതികരണത്തിന് അനുസരിച്ച് എഴുതാം

Leave a Reply

Your email address will not be published.