അച്ചായന്റെ ഭാര്യ – 03

Posted by

അച്ചായന്റെ ഭാര്യ – 03

Achayante Bharya part 3 by:PiYa Siv[email protected]


PART-01 CLICK HERE ….| PART 02 | Continue Read 3rd Part…


മുറ്റത്തു നിന്ന് കാറിന്റെ ഹോൺ അടിക്കുന്ന ശബ്ദവും ആളുകളുടെ സംസാരവും കേട്ടപ്പോൾ ആണ് ടെസ്സയ്ക് സ്ഥലകാല ബോധം വന്നത്, തന്റെ കിടപ്പും വെള്ളം ഒലിച്ചിറങ്ങി തുറന്ന് കിടക്കുന്ന പൂറും അവൾക് ഓർമ വന്നു. പെട്ടന്ന് ഏഴുനെറ്റ് അവൾ ബാത്രൂം ലേക്ക് ഓടി, മുഖവും പൂറും ഒക്കെ കഴുകി വെടിപ്പു ആക്കി തിരികെ വന്നു. മദനജലം ഉറ്റിയ അവളുടെ ഡ്രസ്സ് എടുത്ത് മാറ്റി വച്ചു, അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന ചുരിദാർ എടുത്ത് ധരിച്ചു ടെസ്സ. കണ്ണാടിയിൽ മുഖവും ശരീരവും ഒക്കെ നോക്കി, പ്രശ്നം ഒന്നും ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തി പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ ആണ് കട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന ലാപ്ടോപ്പ് ന്റെ കാര്യം അവൾ ഓർത്തത്,”..ഈശോയെ.. ഇപ്പൊ ഇതും തുറന്നു വച്ച് പോയെനെ..” എന്ന് പറഞ്ഞു അവൾ ലാപ് എടുത്ത് അതിലെ ബേബി മോണിറ്റർ അപ്ലിക്കേഷൻ ക്ലോസ് ചെയ്ത് , ഫോട്ടോ ആൽബം തുറന്ന് വച്ച്, ലാപ്ടോപ്പ് മടക്കി ബെഡിൽ ഇട്ടു. മുറിയിൽനിന്നിറങ്ങിയ ടെസ്സ നേരെ ഉമ്മറത്തേക്ക് ആണ് പോയത്, പുറത്തു പോയ അപ്പച്ചനും അമ്മച്ചിയും തിരിച്ചു വന്നത് ആയിരുന്നു. ” ഇവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നവർ ഒക്കെ എവിടെ പോയി കിടക്കുകയായിരുന്നു..” എന്ന അമ്മച്ചിയുടെ ചോദ്യത്തിന്, ഉറക്ക ഷീണം നടിച്ചു കൊണ്ട് ടെസ്സ പറഞ്ഞു..” ഞാൻ റൂമിൽ ആയിരുന്നു അമ്മച്ചി, ഇച്ചിരി ഉറങ്ങി പോയി..”. കൂടുതൽ ചോദ്യങ്ങൾ വരുന്നതിനു മുൻപേ അമ്മച്ചിയുടെ കയ്യിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സഞ്ചിയും വാങ്ങി അവൾ അടുകളിയിലേക് പോയി, അമ്മച്ചി അവളുടെ പുറകിലായി ഉള്ളിലേക്കും അപ്പച്ചൻ വരാന്തയിലെ ചാര് കസേരയിൽ ഇരിക്കുകയും ചെയ്തു. അടുക്കളയിലേക്കു വരുന്ന വഴി ടെസ്സയുടെ കണ്ണുകൾ അടഞ്ഞു കിടന്നിരുന്ന ജോൺന്റെയും സാറയുടെയും മുറിയുടെ വാതിലിനുമേൽ വീണു, ഇവർ എനിയും പണിയുന്നത് നിർത്തികാണില്ലേ എന്ന് മനസ്സിൽ ചിന്തിച്ചു അവൾ അടുകളിൽ കയറി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.