കാടുപൂക്കുന്ന നേരം 3

Posted by

കാടുപൂക്കുന്ന നേരം 3

kaadu Pookkunna Neram kambi katha PART-03 bY മീരാ മേനോന്‍

www.kambikuttan.net


കാട് പൂക്കുന്ന നേരം കഴിഞ്ഞ ഭാഗങ്ങള്‍ക്ക് ഭാഗം 1 | ഭാഗം 2പിള്ളയുടെ തളർന്ന ലിങ്കം സുമതിയുടെ യോനിയിൽ ഇക്കിളി തീർത്തുകൊണ്ടു പതുക്കെ പുറത്തേക്കു ഊർന്നു വന്നു.. കൂടെ പിള്ള സുരതം നടത്തി നിറച്ച ഒരു തുടം ബീജവും.. സുമതി തുടകൾ ഇറുക്കി പിടിച്ചു കൊഴുത്ത രേതസ്സിനെ തന്റെ ഗർഭ പാത്രത്തിലേക്ക്  ആവാഹിക്കാനായി… സുഖമുള്ള നൊമ്പരവും പേറി അവൾ പുൽ നാമ്പുകൾക്കു മുകളിലേക്ക് ചാഞ്ഞു… കണ്ണുകൾ അടച്ചു സുഖ നിദ്രയെ പൂകി.. എയ്ഞ്ചൽ അപ്പോൾ പിള്ളയുടെ വഴുവഴുത്ത ഭോഗ ദണ്ഡിനെ നക്കി വൃത്തിയാക്കുന്ന തിരക്കിലായിരുന്നു… പിള്ളയുടെ വൃക്ഷങ്ങൾ ചെറുതായി വലിഞ്ഞു മുറുകി ഒരു അങ്കത്തിനു കൂടി കെല്പുണ്ട് ഇപ്പോഴും തനിക്കു… വെളുത്തു പന നാങ്കിന്റെ  നിറമുള്ള മദാമ്മ കുട്ടിയെ പിള്ള ചേർത്ത് പിടിച്ചു തന്നിലേക്ക്.. .അയാളിലെ കാമുകൻ ഉണർന്നു… മദാമ്മക്കുട്ടിയുടെ മുഖം തന്നിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു അവളുടെ ചെഞ്ചോടികളെ വായ്ക്കുള്ളിലാക്കി ചപ്പി വലിച്ചു.. എയ്ഞ്ചലിൽ നിന്നും ഒരു ചെറിയ കുറുകൽ ഉയർന്നു.. അവളുടെ ചുണ്ടുകളെ പതിയെ വിടർത്തി തന്റെ അരമുള്ള നാവിനെ അവളുടെ നാവുമായി ചേർത്ത് ഇണചേർന്നു… അവളുടെ കണ്ണുകൾ ഇറുകി അടഞ്ഞു തല ചോറിൽ കാമത്തിന്റെ ശരങ്ങൾ തുളഞ്ഞു കയറി… ചുവന്നു തുടുത്ത മുലകണ്ണ് കനം വച്ചു ദൃഢമായി… പിള്ളയുടെ കാഞ്ചി വലിച്ചു ദൃഢമായ വിരലുകൾ അതിനെ തഴുകി ഉണർത്തി കൊണ്ടിരുന്നു… പൂർണ്ണമായും വാക്സ് ചെയ്ത അവളുടെ യോനി ഒരു കുഞ്ഞു കുട്ടിയുടെ പോലെ തോന്നിച്ചു… ഉള്ളിൽ നിന്നും തേനിന്റെ നിറമാർന്ന കൃസരികൾ ഒരു ചെമ്പരത്തി പൂവിന്റെ മൊട്ടുപോലെ പുറത്തേക്കു ഉന്ധി നിന്നു… പിള്ളയുടെ ലിങ്കം യോനീ സംയോഗത്തിനായി മുറവിളി കൂട്ടി… എയ്ഞ്ചൽ പിള്ളയെ നിലത്തേക്ക് മലർത്തി കിടത്തി പിള്ളയുടെ മുഖ ത്തിനു നേർക്കായി അവളുടെ പിളർത്തി വച്ച ഭഗം വച്ചു അമർത്തി… നീളമുള്ള നാവു കൃസരികളെ ചുറ്റി പിണച്ചു നുകർന്നു…www.kambikuttan.net ->

Leave a Reply

Your email address will not be published.