അവളിലെ രതി മോഹം

Posted by

അവളിലെ രതിമോഹം

avalile rathi moham bY:ash | www.kambikuttan.net


ente story എന്ന കഥയുടെ പേരിനെ ചില സാങ്കേതിക കാരണങ്ങളാല്‍ ഈ പേര് നല്‍കേണ്ടി വന്നു പ്രിയപ്പെട്ട ash കഥയുടെ ടൈറ്റില്‍  ഇഷ്ടമായില്ലെങ്കില്‍ അറിയിക്കുക


കഥ എഴുതാൻ വന്നതല്ല, ഇടയ്ക്കു ഇവിടെ വന്ന് കഥകൾ വായിക്കാറുണ്ട് ,അപ്പോൾമുതൽ തോന്നുന്നതാണ് എന്റെ ഒരു അനുഭവം പങ്കുവെക്കാം എന്ന് .
എന്റെ ഈ കുറിപ്പിൽ ഒരു ഭാവനയും ചേർക്കാതെ വ്യക്തികളുടെ പേരുമാത്രം മാറ്റി സത്യസന്ധമായി തുടങ്ങുകയാണ് .
ഞാൻ ഡിഗ്രി പഠനം കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു ,കാണാൻ അധികം മോശമല്ലാത്ത ഞാൻ വീട്ടിലും നാട്ടിലും ഒരു മോശം കമന്റ്റ് പോലും പറയിപ്പിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ആളാണ് .വീടിനടുത്തുള്ള പെൺകുട്ടി പ്ലസ് ടു വിന് പഠിക്കുന്നു .ഞാനുമായി നല്ല അടുപ്പമുള്ള ആ വീട്ടുകാർക്ക് അവളെ ഒരു നല്ലനില്ലയിൽ ആയികാണണം എന്ന ആഗ്രഹമാണ് ഈ അനുഭവത്തിന്റെ തുടക്കം .അവൾക്കു സൗന്ധര്യം ഉണ്ടായിരുന്നു എന്നത് അത്ര വല്യകാര്യമല്ല ,പക്ഷെ അവളുടെ മുലകളും ,ചന്തിയും വടിവൊത്ത് ഒരാളെ കൊതിപ്പിക്കും എന്നത് പകൽ പോലെ സത്യമാണ് .
സയൻസ് വിഷയമായി പഠിക്കുന്നത് കൊണ്ടുതന്നെ റെക്കോർഡിൽ വരയ്ക്കാൻ ഒരുപാട് ഉണ്ടായിരുന്നു .അംങ്ങനെയാണ് നാട്ടിലെ പിള്ളേർക്ക് ചിത്രം വരച്ചുകൊടുക്കുന്ന സൽസ്വഭാവിയായ എന്നെ അവളുടെ അച്ഛൻ ഈ ജോലി ഏൽപ്പിക്കുന്നത് .അവളുടെ വീട്ടിൽ രാത്രി 8 മണിയോടുകൂടി ചെല്ലുകയും,ചിത്രം വരച്ചു അവർ ഉറങ്ങുന്ന സമയം ആകുമ്പോഴേക്കും തിരിച്ചു വരികയും ചെയ്യും .
മൂന്ന് നാല് ദിവസം അങ്ങനെ പോയി .ഇടയ്ക്കു ഇംഗ്ലീഷ് ഇച്ചിരി പറഞ്ഞു കൊടുക്കുകയും ചെയ്യാൻ ഞാൻ സ്വാഭാവികമായും ഏല്പിക്കപ്പെടുകയും വീട്ടിലുള്ളവർ ഉറങ്ങുകയും ,ഞങ്ങൾ തനിച്ചു നടുമുറിയിൽ പഠനവും ,വരയും തുടരുകയും ചെയുന്നു.
എന്റെ കാൽ അവളുടെ കാലിൽ മുട്ടിയതാണ് കാരണം എന്ന് ഓർക്കുന്നു ..കാൽ പിൻവലിക്കാതെ അവളുടെ സഹകരണമാണ് എനിക്ക് ധൈര്യം തന്നത് .

Leave a Reply

Your email address will not be published.