ആന്റി മരിയ 12

Posted by

ആന്റി – മരിയ 12 | ആന്റി-മരിയ 12

(പപ്പ )

Aunty Mariya Kambi katha bY: സുഗു |  Click here to read previous parts

 

( പപ്പ മരിയയുടെ കൊതത്തിൽ നൂലിൽ കോർത്ത രണ്ട് മുത്തുകൾ കത്തി വച്ച കഥ കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിൽ) .
മരിയയുടെ കൊതത്തിനകത്തിരുന്ന് ആ മുത്തുകൾ ഇക്കിളി കൂട്ടി. അവളുടെ പാന്റി നനഞ്ഞിരുന്നു.വൈകുന്നേരമാവാൻ അവൾ കാത്തിരുന്നു. തിരിച്ചു ചെല്ലുമ്പോൾ പപ്പ എന്താണാവൊ ചെയ്യുന്നത്.
ക്ലാസ്സ് കഴിഞ്ഞ് മരിയ ആദ്യമെത്തിയത് ആന്റിയുടെയടുത്താണ്. ആന്റി യോട് അവൾ മുത്തിന്റെ കാര്യം പറഞ്ഞു. അതറിഞ്ഞ ആൻറി അത്ഭുതപ്പെട്ടു പോയി.
‘ങേ പപ്പ ആള് കൊള്ളാമല്ലൊ ‘
ആന്റി പറഞ്ഞു കൊണ്ട് മരിയയേയും കൂട്ടി അകത്തേക്ക് കയറി. പപ്പ അകത്ത് മുറിയിലാണ്. ബീന മരിയ മോളെ തന്റെ റൂമിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി വാതിൽ ചാരിയിട്ട് അവളെ കുനിച്ച് നിർത്തി SKirt ഉയർത്തിയിട്ട് പാന്റി ഊർത്തി താഴ്ത്തി.അവളുടെ ചന്തികൾ പിടിച്ചകത്തി നോക്കി. മരിയയുടെ മലദ്വാരത്തിൽ നിന്നും ഒരു കഷ്ണം ട്വയിൻ നൂൽ ചന്തി വിടവിൽ നനഞ്ഞ് ഒട്ടിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്നു. വിയർപ്പിന്റേയും മലദ്വാരത്തിന്റെയും മദജലത്തിന്റേയും സമ്മി(ശമായ മണം ബീന ആവോളം ശ്വസിച്ചു. അവൾ കണ്ടതിനു ശേഷം പാൻറിയും സ്കർട്ടുമെല്ലാം നേരെയിട്ട് മരിയയോട് –
‘അപ്പോൾ ഇനിയെന്താ പരിപാടി മമ്മിയും റൂമിലുണ്ട് അപ്പോഴെന്തു ചെയ്യും ?’
‘എനിക്കറിയില്ല’
ആന്റി പുതിയ ഒരു മാസികയെടുത്ത് കൊടുത്തിട്ട് അത് മമ്മിക്ക് കൊടുത്താൽ മതി അര മണിക്കൂർ സമയം അവിടിരുന്നോളും എന്നു പറഞ്ഞു. മരിയ ആ മാസിക വാങ്ങിക്കൊണ്ട് പപ്പയുടെ അടുത്തേക്ക് പോയി. പപ്പ അവളെക്കണ്ട് സന്തോഷത്തോടെ ചിരിച്ചു .മരിയയുടെ കയ്യിൽ മാസിക കണ്ട് മമ്മി അത് വാങ്ങി കസേരയിലിരുന്ന് വായിക്കാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോൾ ബീന അവിടേക്ക് വന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.