മരുമകൾ

Posted by

മരുകൾ

marumakal kambikatha by:Anoop

രാഘവൻ നായർ റിട്ടയേർഡ് കേണൽ. പ്രായം 50. അച്ഛന്റെ വഴിയേ സഞ്ചരിച്ച മകൻ അരുണും ആർമിയിൽ ചേർന്നു. ആയിടക്ക് ലീവിന് വന്ന അരുണിന് ഒരു  കല്യാണ ആലോചന വന്നു. അമ്മയുടെ  നിർബന്ധം കാരണം ഒന്ന് പോയി പെണ്ണ് കാണാൻ അരുൺ തീരുമാനിച്ചു. പെണ്ണ് കാണാൻ പോയ അരുണിന് പെണ്ണിനെ കണ്ടപ്പോ കിളി പോയി.  അത്രക്കും സുന്ദരിയായ പെണ്ണ്. നല്ല വെളുത്ത നിറം. അരക്കൊപ്പം മുടി. നല്ല ഷേപ്പ് ഉള്ള ശരീരം. നുകരാൻ കൊതിക്കുന്ന ചുണ്ടുകൾ. മാമ്പഴം പോലത്തെ മുലകൾ. ആദ്യ കാഴ്ചയിൽ തന്നെ അരുണിന് കമ്പിയായി. അവളുടെ പേര് മായ. ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞു ഇരിപ്പാണ്. വീട്ടിലെത്തിയപ്പോ തന്നെ ഇവളെ തന്നെ മതീന്ന് അരുണിന് ഒറ്റ നിർബന്ധം. അങ്ങനെ ഉടനെ തന്നെ അവരുടെ കല്യാണം നടന്നു. ആദ്യ രാത്രി തന്നെ അരുൺ അവൾക്കു പണി കൊടുത്തു . പക്ഷെ മായയുടെ കാമം തീർക്കാൻ അരുണിന് ആയില. ആദ്യമായി പെണ്ണിനെ കണ്ട അവന്റെ കൺട്രോൾ 5 മിനിറ്റ് കൊണ്ട്  പെട്ടെന്ന് പോയി. പിറ്റേന്നും ഇത് തന്നെ ആയിരുന്നു അവസ്ഥ. അങ്ങനെ ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് ഇടി വെട്ടിയവനെ പാമ്പു കടിച്ചു എന്ന പോലെ അടിയന്തരമായി ജോലിക്കു കേറാൻ ഉള്ള ഉത്തരവ് വന്നത്. ഉടനെ തന്നെ അരുൺ എല്ലാവരോടും യാത്ര പറഞ്ഞു  പോയി.  പാവം മായയുടെ കാര്യമാർന്നു കഷ്ടം. അവൾ ശെരിക്കും ഒറ്റ പെട്ട് പോയി. രാഘവൻ നായരുടെ പട്ടാള ചിട്ട ഉള്ള വീട്ടിൽ മായയ്ക്ക് ശ്വാസം മുട്ടി. വിളഞ്ഞു പാകമായ തന്നെ കൊയ്ത്തു എടുക്കാൻ ആരും ഇല്ലല്ലോ എന്ന് ഓർത്തപ്പോ അവൾക്കു സങ്കടമായി. തന്റെ വികാരം ഉള്ളിൽ അടക്കി അവൾ ഒരു അവസരത്തിനായി കാത്തിരുന്നു. ആയിടക്ക് രാഘവൻ നായരുടെ പഞ്ചാബിലുള്ള ഒരു കൂട്ടുകാരനും കുടുംബവും കേരളത്തിൽ എത്തിയത്.  ഇതറിഞ്ഞ രാഘവൻ നായർ അവരെ വീടിലേക്കു ക്ഷണിച്ചു. അങ്ങനെ ഒരു ദിവസം അവർ വന്നു. ഭാര്യയുടേയും മകന്റെയും കൂടെ ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം വന്നത്. കുറേ നാളുകൾക്കു ശേഷം കണ്ടത് കൊണ്ട് അവർക്കു ഒരു പാടു വിശേഷങ്ങൾ പറയാനുണ്ടാര്നു. എന്റായാലും വന്ന സ്ഥിതിക്ക് ഇനി ഒരു ആഴ്ച കഴിഞ്ഞു പോയ മതീന്ന് രാഘവൻ നായർക്കു ഒരേ നിർബന്ധം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.