എന്റ സ്വപ്നം 2

Posted by

എന്‍റെ സ്വപ്നം 2

Ente Swapnam by രവി

 

ഞാൻ ആ ഫോട്ടോ കണ്ടിട്ടു ആദ്യം പകച്ചുപോയി എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് ആദ്യം മനസിലായില്ല ഒരു വല്ലാത്ത അവസ്ഥയായിരുന്നു അയാൾക്കു എങ്ങനാ ഈ ഫോട്ടോ കിട്ടിയതു എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ സുരേഷ് ഓഫ്‌ലൈനിലും പോയ് എന്താണ് അയാളുടെ ഉദ്ദേശം എന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായില്ല അതോടുകൂടി ഭയവും തുടങ്ങി അന്യനായ ഒരാളുടെ കൈയിൽ എന്റ അമ്മയുടെ നഗ്ന ഫോട്ടോ എന്തുകൊണ്ടായിരിക്കും അയാൾ ഒന്നും പറയാതെ പോയത് എന്തായിരിക്കും അയാളുടെ ഉദ്ദേശ്യം? പിന്നീട് ഞാൻ അമ്മയെ ശ്രേധികാൻ തുടങ്ങി അപ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു കാര്യം മനസിലായി പഴയതുപോലെ അമ്മയ്ക്കു ദേഷ്യം ഇല്ല ഇപ്പോൾ എനിജോരുങ്ങി ആണ് നടക്കുന്നത് ഏതുനേരവും മൊബൈലിൽ ചാറ്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് അത് ആരോടായിരിക്കും എന്ന് എനിക്കിപ്പോൾ അറിയാം പക്ഷെ എങ്ങനാ കണ്ടുപിടിക്കും സുരേഷ് ഇടയ്കിടയ്ക് ഓൺലൈനിൽ വരും എനിക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും പലതരം ഫോട്ടോസ് അയക്കും ഫുൾ കാണിക്കുന്നത് ഹാഫ് കാണിക്കുന്നത് അതിൽ പൂറു പിളർത്ഥിയുള്ള ഫോട്ടോ കാന്തിന്റ ഫോട്ടോ എല്ലാം കണ്ടു ഞാൻ എത്രതവണ വനമടിച്ചു എന്നെനിക്കറിയില്ല പക്ഷെ എങ്ങനാ വളച്ചു കളിനടന്നോ ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല. ഒരുദിവസം ‘അമ്മ ഫോണിൽ ആരോടോ ദേഷ്യപ്പെട്ടു സംസാരിക്കുന്നതു കേട്ടു നടക്കില്ല എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് കേട്ടു പക്ഷെ ആരോകമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ്ടാണെന്നു മനസിലായില്ല എന്തോ പന്തികേടുണ്ടെന്നു എനിക്ക് മനസിലായി കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ‘അമ്മ ഡ്രസ്സ് മാറി വന്നു ഓഫീസിൽ എന്തോ അത്യാവശ്യമുണ്ട് പോയിട്ടു വരം എന്ന് പറഞ്ഞു ‘അമ്മ ഇറങ്ങി പോയ് ടു വീലറിലായിരുന്നു പോയത് എനിക്ക് സംശയം ഉള്ളത് കൊണ്ട് ഞാനും പുറകെപോയ ഏതോ ഒരു വീട്ടിന്റ മുന്നിൽ ‘അമ്മ വണ്ടി നിർത്തി ഇറങ്ങി എന്നിട്ടു ചുറ്റും നോക്കി ബെൽ അടിച്ചു അപ്പോൾ ആ കതകു തുറന്നു ‘അമ്മ അകത്തേക്കു കയറി ഞാൻ ചുറ്റും നോക്കി ആരുമില്ലെന്ന് കണ്ടപ്പോൾ ഗേറ്റിനകത്തേക് കയറി സൈഡിലെ ജനാലായിൽകൂടി നോക്കിയപ്പോൾ ആരുടെയോ പുറകെ ‘അമ്മ സ്റ്റെപ് കയറി പോകുന്നത് കണ്ടു എന്താണ് നടക്കുന്നതാരയിയാണ് അവിടെയുള്ള ഒരു ഏണി എടുത്തു ചാരി സുൻഷെയ്ഡിൽ ചാരി കയറി അവിടത്തെ ജനലിൽ കൂടി നോക്കിയാൽ ബെഡ്‌റൂം കാണാം ബാക് സൈഡ് ഒഴിഞ്ഞ പരമ്പയത് കൊണ്ട് ആരും എന്നെ കാണില്ല നോക്കിയപ്പോൾ ഒരു 30 32 വയസ് തോന്നിക്കുന്ന ഒരാൾ അകത്തേക്കു കയറി കൂട അമ്മയും വന്ന ഉടനെ തന്നെ അയ്യാൾ അമ്മയെ കെട്ടിപിടിച്ചു ചുംബിക്കാൻ അമ്മയുടെ കീഴ്ചുണ്ട് അയാൾ ചാപിവലിക്കുകയാണ് ‘അമ്മ യാളെ തള്ളി മാറ്റാൻ ശ്രേമിത്‌കൊണ്ടിരിക്കുന്നു പക്ഷെ അടക്കുന്നില്ല അയാളുടെ ചുബാനത്തിൽ മീരയ്ക്ക് (‘അമ്മ) ശ്വാസം മുട്ടുന്നു എന്ന് എനിക്ക് മനസിലായി അവസാനം അയാളെ തള്ളിമാറ്റി

ˇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.