മരുമകളുടെ കടി – 10

Posted by

മരുമകളുടെ കടി  10 | Marumakalude kadi 10

By: Kambi Master | കമ്പി മാസ്റ്റര്‍ എഴുതിയ കഥകള്‍  വായിക്കാന്‍ click here

ടോണി ഭീതിയോടെ ഐഷയെ നോക്കി. അവന്റെ ശരീരം ആലില പോലെ വിറച്ചു. സദാചാര പോലീസ് എന്ന തെണ്ടികളുടെ കഥകള്‍ അവന്‍ കേട്ടിട്ടുള്ളതാണ്. അങ്ങനെ വല്ലതുമാണോ ഇതെന്ന ഭയമായിരുന്നു അവന്. എന്നാല്‍ ഐഷ കത്തിജ്വലിച്ച കാമവികാരം ശമിപ്പിക്കാന്‍ സാധിക്കാതെ പോയതിന്റെ കടുത്ത ഈര്‍ഷ്യയിലായിരുന്നു. ഭ്രാന്തമായ സുഖത്തില്‍ നിന്നും താഴേക്ക് ഇറങ്ങേണ്ടി വന്നതില്‍ മനസ് നഷ്ടപ്പെട്ട അവസ്ഥയില്‍ നില്‍ക്കുകയായിരുന്നു അവള്‍. ടോണിയുടെ ലിംഗം പിടിച്ചു തന്റെ യോനിയിലേക്ക് ആര്‍ത്തിയോടെ കേറ്റാന്‍ തുടങ്ങിയ സമയത്താണ് നാശം പിടിച്ച തള്ളയുടെ വരവ്! തന്നെ സുഖിക്കാന്‍ വീട്ടുകാര്‍ മാത്രമല്ല, നാട്ടുകാരും സമ്മതിക്കില്ല എന്നവള്‍ക്ക് തോന്നി.

“അയ്യോടീ..ഈ കൊച്ചെവിടെപ്പോയി..ഐഷ മോളെ..മോളില്യോ അവിടെ?”

പെണ്ണമ്മയുടെ ശബ്ദം വീണ്ടും അവള്‍ കേട്ടു. അസഹ്യതയോടെ അവള്‍ ടോണിയെ നോക്കി.

“നീ ആ വാതിലിലൂടെ വേഗം പൊക്കോ..ബൈക്ക് കുറെ ഉരുട്ടിക്കൊണ്ട്‌ പോയിട്ട് സ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ചെയ്താല്‍ മതി കേട്ടോ..”

അങ്ങനെ പറഞ്ഞിട്ട് ഐഷ ചെന്നു മുന്‍വാതില്‍ തുറന്നു. വല്ല വിധവും ജീവനും കൊണ്ട് രക്ഷപെട്ടാല്‍ മതിയെന്ന ചിന്തയില്‍ നിന്ന ടോണി ചുറ്റും നോക്കിയ ശേഷം വേഗം സ്ഥലം വിട്ടു. ഐഷ കതകടച്ച ശേഷം പിന്നിലെത്തി പിന്‍വാതില്‍ തുറന്നു.

“ഞാനെത്ര നേരമായി വിളിക്കുന്നു..കൊച്ച് കെടക്കുവാരുന്നോ?” കാമം കൊണ്ട് തുടുത്തു ചുവന്നിരുന്ന ഐഷയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി പെണ്ണമ്മ ചോദിച്ചു. അവളുടെ ചുണ്ടില്‍ മദരസം നിറഞ്ഞു തുടുത്തിരിക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോള്‍ അവര്‍ക്ക് പോലും കൊതിതോന്നി.

“അല്ല ആന്റി..ബാത്ത്റൂമില്‍ ആയിരുന്നു..തുണി കഴുകുന്ന ശബ്ദം കൊണ്ട് ആന്റി വിളിച്ചത് ഞാന്‍ ഇപ്പഴാ കേട്ടത്…” ഐഷ മനസിലെ അമര്‍ഷം പുറമേ പ്രകടിപ്പിക്കാതെ സ്വയം നിയന്ത്രിച്ചു കള്ളം പറഞ്ഞു.

“അയ്യോ ആരുന്നോ..ങാ ദേണ്ട് ഞാന്‍ ശകലം നേന്ത്രപ്പഴവും മാമ്പഴവും മോള്‍ക്ക് കൊണ്ട് വന്നിട്ടുണ്ട്..എന്റെ വീട്ടീന്ന് ചാച്ചന്‍ കൊടുത്തു വിട്ടതാ..അവിടാരാ ഇതെല്ലാം കൂടി തിന്നാന്‍…”

‘പഴം കൊണ്ട് പോയി നിങ്ങടെ പൂറ്റില്‍ കേറ്റ് തള്ളെ’ എന്ന് പറയാന്‍ ഐഷയ്ക്ക് തോന്നിയെങ്കിലും അവള്‍ പുറമേ ചിരിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു. തുടയിടുക്കിലൂടെ മദജലം ഒലിക്കുന്നത് അവളെ അസ്വസ്ഥയാക്കി. പെണ്ണമ്മ താഴെ വച്ചിരുന്ന കുട്ട എടുത്ത് അവള്‍ക്ക് നല്‍കി. അതില്‍ നല്ല മുഴുത്ത നെന്ത്രപ്പഴങ്ങളും മാമ്പഴങ്ങളും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഐഷ പണിപ്പെട്ട് ഒരു ചിരി വരുത്തി അത് വാങ്ങി.

“അവരെപ്പോ വരും?” പെണ്ണമ്മ മുടിയില്‍ കൈ തുടച്ചുകൊണ്ട് ചോദിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.