പകൽമാന്യൻ

Posted by

പകൽമാന്യൻ  | Pakal Manyan

bY നകുൽ

പ്രിയപ്പെട്ട കൂട്ടുകാരെ ഞാൻ കമ്പിക്കുട്ടന്റെ ഒരു സ്ഥിരം വായനക്കാരൻ ആണ്.. പെങ്ങളോടൊപ്പം ഒരു എറണാകുളം യാത്ര എന്ന കഥ ഓക്കേ വായിച്ചപ്പോ എന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഉണ്ടായ ഒരു സംഭവവും നിങ്ങളോടു പങ്കുവയ്ക്കാൻ തോന്നുന്നു.. ഇതുവരെ എഴുതി ശീലമില്ലാത്തതിനാൽ എഴുത്തിൽ എന്തെങ്കിലും തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന മസാല എന്റെ യഥാർത്ഥ അനുഭവത്തിൽ ഇല്ല എങ്കിൽ തന്നെ വായനക്കാരുടെ താല്പര്യ പ്രകാരം അല്പം കൂട്ടി എഴുതാം എന്ന് വിചാരിക്കുന്നു

ˇ

അയ്യോ ക്ഷമിക്കണം ആമുഖം എഴുതുന്നതിനിടയിൽ എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ മറന്നു ഞാൻ സച്ചിൻ ഇപ്പൊ മുപ്പതു വയസ്സ് ഭാര്യയും ഒരു കുട്ടിയും ആയി അബു ദാബിയിൽ സുഖ ജീവിതം .. സാമാന്യം കാണാൻ കൊള്ളാവുന്ന ഒരു മുഖവും പത്തനംതിട്ട ജില്ലയിൽ റാന്നിയിൽ ഒരു സാധാരണ കർഷക കുടുംബത്തിൽ ജനിച്ചു വളർന്നതിനാൽ അത്യാവശ്യം നല്ല ആരോഗ്യവും ഉള്ള ഒരാളാണ് ഞാൻ… ചെറുപ്പം മുതലേ പഴയ കൊച്ചുപുസ്തകങ്ങൾ വായിച്ച്‌ സെക്സിനെ പറ്റി നല്ല ബോധവും താല്പര്യവും ഉള്ള ആളാണ് ഞാൻ.. നാട്ടിലെ പെൺകുട്ടികളുടെയും ചേച്ചിമാരുടെയും ഓക്കേ വയറും മുലയും കുണ്ടിയും ഓക്കേ ആരും കാണാതെ ഒളിഞ്ഞു നോക്കി വനം വിടൽ ആയി നടന്ന ബാല്യവും കൗമാരവും.. പിന്നെ പള്ളികാര്യങ്ങളിൽ ഓക്കേ സജീവമായിരുന്ന മാതാപിതാക്കളും മറ്റു കുടുംബാംഗങ്ങളും കാരണം എനിക്കും നാട്ടിൽ അത്ര മോശമല്ലാത്ത ഒരു വില ലഭിച്ചിരുന്നു.. അങ്ങനെ പള്ളികാര്യങ്ങളിലും അതോടനുബന്ധിച്ചുള്ള വിവിധ പോഷക സംഘടനകളിലും ഞാൻ സജീവ പ്രവർത്തകൻ ആയി മാറി…ഇതെല്ലാം വായിൽ നോക്കാനുള്ള എന്റെ ഓരോ സൂത്രപ്പണികൾ ആയിരുന്നു.. സുഹൃത്തുക്കളെ പെൺകുട്ടികളുമായി ഏറ്റവും അടുത്ത് ഇടപെടാൻ പറ്റുന്ന ഒരു മേഖല ആണ് ആത്മീയ മേഖല.. ഈ മേഖലയിൽ നമ്മൾ പ്രവർത്തിക്കുമ്പോ പലവിധ കാര്യങ്ങളുമായി നമുക്ക് പല പെൺകുട്ടികളുമായി ഇടപഴകാൻ സാദിക്കും.. നമ്മുടെ ഉള്ളിലുള്ള ആഗ്രഹങ്ങൾ അറിയാതെ പെൺകുട്ടികൾ നമ്മോടു അടുത്ത് ഇടപഴകുകയും ചെയ്യും.. നമ്മളെപ്പോലെ തന്നെ കഴപ്പിളകി നടക്കുന്ന പെൺകുട്ടികളും അക്കൂട്ടത്തിൽ കാണും.. അവരെ തിരിച്ചറിയുക എന്നതാണ് നമ്മുടെ .വിജയം. ആ പൂറികൾ പരമ വിശുദ്ധകളായി അഭിനയിക്കാൻ നമ്മെളെക്കാൾ മിടുക്കരായിരിക്കും കുറെ നാളത്തെ സഹവാസവും ഒന്നിച്ചുള്ള പ്രവർത്തനവും കൊണ്ട് അവളുമേറെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു ട്യൂണ് ചെയ്തെടുക്കുക എന്നത് നമ്മുടെ മിടുക്കു… അച്ചന്മാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഓക്കേ നേതൃത്വം കൊടുക്കുന്ന പല ക്യാമ്പുകളും ഉണ്ടാകാറുണ്ടല്ലോ അച്ചന്മാരും കന്യാസ്ത്രീകളും ഓക്കേ ഉള്ളതുകൊണ്ട് പെൺകുട്ടികളെ മാതാപിതാക്കന്മാർ ഈ ക്യാമ്പുകളിലേക്ക് ഓക്കേ ധൈര്യമായി പറഞ്ഞു വിടുകയും ചെയ്യും … നേരത്തെ പറഞ്ഞ കഴപ്പ് മൂത്ത പെണ്ണുങ്ങളെ ഒന്ന് കൈവക്കാൻ പറ്റിയ അവസരം ആണിത്.. നമ്മുടെ പ്രധാന കഥയിലേക്ക്‌ പോകുന്നതിനു മുൻപ് എന്റെ ജീവിതത്തിൽ അങ്ങനെ നടന്ന ഒരു സംഭവം നിങ്ങളുമായി പങ്കു വെക്കാം എന്ന് കരുതുന്നു …

Leave a Reply

Your email address will not be published.