മകൾക്കു വേണ്ടി

Posted by

മകൾക്കു വേണ്ടി

Makalkkuvendi 1 bY Sanju

ഇത് ന്റെ ആദ്യത്തെ .. storyaanu…
അവതരണ ശൈലിയിൽ തെറ്റുകൾ കാണാം …എന്നാലും എനിക്കറിയാവുന്ന രീതിയിൽ ഞൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നു …
…..

( മകൾക്കു വേണ്ടി)
..

ഹരി ഇപ്പോൾ് പ്രായം 45.ഗൾഫിൽ ബിസിനസ്സായിരുന്നു. ഹരിയുടെ കുടുംബം.( ഭാര്യ ഉഷ 42 വയസ്സ് , മകൾ ലക്ഷ്മി ( ലച്ചു) 21 വയസ്സ്.)
ഹരി ഇപ്പോൾ നാട്ടിൽ വന്നിട്ട് 6 മാസമായി ഗൾഫിലെ ബിസിനെസ്സെല്ലാം നിർത്തി നാട്ടിൽ ഏക മകൾ ലച്ചുവിന്റെ കല്യാണത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ
ചെറിയ റിയൽ എസ്റ്റെറ്റ് ബിസിനെസ് ആയി ജീവിക്കുന്നു. 8 മാസം മുൻപാണ് ഹരി അവസാനമായി നാട്ടിൽ വന്നു പോകുന്നത്.ലച്ചുവിന്റെ ഹസ് ശരത് ഗൾഫിൽ നിന്നും പരിചയപ്പെട്ട ഒരു സുഹൃതിന്റെ മകനാണ് . അവർക്കും ഗൾഫിൽ ബിസിനിസാണ് കണ്ടാൽ സുമുഖൻ പ്രത്യേഗിച് സ്വഭാവാ ദൂശ്യഗ്ലൂന്നുമില്ലാത്ത ശരത്തിന്റെ  കാര്യം വീട്ടിൽ പറഞ്ഞപ്പോൾ ലച്ചുവിനും ഉഷക്കും നന്നേ ബോധിച്ചു. അങ്ങിനെ കാര്യ കളെല്ലാം തീരുമാനിച്ചു കല്യാണത്തിനു 10 ദിവസം മുൻപാണ് ഹരിയും പിന്നെ ശരത്തും കുടുംബവും നാടിൽ വാരുന്നത്.
ഉഷയും ലചുവും വളരെ സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു ഹരി രണ്ടു വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ വരുവാണ്.morning ഫ്‌ളൈറ്റിൽ ഹരി നാട്ടിലെത്തി എയർപോർട്ടിൽ ഹരിയെ വിളിക്കാൻ ഉഷയും ലച്ചും ഉണ്ടായിരുന്നു. ഹരിയെ സന്തോഷത്തോടെ അവർ വരവേറ്റു ലച്ചു ഓടിവന്നു അച്ചാന്നു വിളിച്ചുകൊണ്ട് ഹരിയെ കെട്ടിപിടിച്ചു. ഹരി ശരിക്കും ഞെട്ടിപ്പോയി ലച്ചുവിന്റെ വളർച്ച ഹരിയെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി  നീല നിറത്തിലുള്ള ഒരു ഇറുകിയ ചുരിദാർ ആയിരുന്നു അവളുടെ വേഷം അതിലവളുടെ അവയവങ്ങളുടെ മുഴുപ് നന്നായി കാണാം രണ്ടുവർഷം മുന്നേ നാട്ടിൽ വന്നു പോകുംപോയുള്ള പോലെയല്ല ഇപ്പോൾ ലച്ചു ഒരുപാട് മാറിയിരിക്കുന്നു നല്ല ഒത്ത തടിയും. വിരിഞ്ഞ ചന്തിയും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടും തള്ളി നിൽക്കുന്ന കൂർത്ത മുലകളും ചിരിക്കുമ്പോൾ നുണ്കുഴി വിരിയുന്ന കവിളും തേനൂറും ചുണ്ടുകളും  ഹോ.. എന്തൊരു ചന്തം. എന്തിരു ആകർഷണീയത.ഹരി ഏതോ ലോകാതെന്നപോലെ ലച്ചുവുനേ തന്നെ അടിമുടി നോക്കി നിന്നു.
അച്ഛാ..എന്താ ഒന്നും മിണ്ടാതെ..  ലച്ചുവിന്റെ വാക്കുകളാണ് ഹരിയെ ഉണർത്തിയത്. ഹാ ലച്ചൂ മോള് ആളാകെ മാറിയല്ലോ..?
അച്ഛന്റെ ലച്ചുതന്നെയാണോ ഇത് എന്ന് നോക്കിനിന്നതാ. ഹരി എങ്ങിനെയൊക്കെയോ പറഞ്ഞൊപ്പിച്ചു .എന്താ അച്ഛാ അച്ഛന്റെ ആ പഴയ ലച്ചു തന്നെയല്ലേ ഞാനിപ്പോഴും
മ്.. അതെ but കുറച്ചു കൂടെ സൗന്ദര്യം കൂടിയൊന്നുരു സംശയം. ഹരി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു . ഒന്ന് പോ അച്ഛാ..
airtporti ൽ ഉള്ളവരിൽ അതികപെരും തന്റെ മകളുടെ സൗന്ദര്യം ആസ്വതികബുകൊണ്ടിരിക്കാണെന്നു ഹരിക് മനസിലായി ആരെയും മയക്കുന്ന സൗന്ദര്യമാണ് ലച്ചുവിന്. അയാൾക്കു തോന്നി .ഹരിയെ കെട്ടിപിടിചുള്ള ലച്ചുവിന്റെ കണ്ടിട് പലർകും എന്നോട് അസൂയതോന്നുന്നുണ്ടാവും..എന്നവരുടെ നോട്ടത്തിൽ നിന്നും ഹരിക് മനസിലായി.
വീട്ടിലേക്കു പോകുമ്പോൾ ലച്ചു നടുക്കും ഹരിയും ഉഷയും ഇരു വശങ്ങളിലുമായി ഇരുന്നു .
ലച്ചു വളരെ സന്തോഷത്തിലായിരുന്നു കുറെ നാളുകൾക്കു ശേഷം അച്ഛനെ കണ്ടതിൽ. അവൾ ഹരിയുടെ ഇടതു കയ്കിടയിലൂടെ കയ്യിട്ട് തോളിൽ ചാരി ഇരുന്നു .അവളുടെ വലതു മുലയുടെ മൃദുലത ഹരിയുടെ കൈ തണ്ടയിൽ അറിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഹരിക്ക് വല്ലാത്തോ ഒരു അസ്വസ്ഥത തോന്നി. കൊച്ചുപ്രായത്തിലുള്ള പെണ്പിള്ളേരുടെ വലിയ മുലകൾ എന്നും ഹരിക് ഒരു weeknes ആയിരുന്നു but ഇപോൾ എന്ത് ചെയും ഇത് തന്റെ സ്വന്തം മകളാണ് അവളെ അങ്ങിനെ കാണാൻ പാടില്ല എന്ന ബോധം ഹരിയെ ഉണർത്തി .അവളോടായി ചോദിച്ചു ..പിന്നെ മോളെ എങ്ങിനെയുണ്ട ചെറുക്കനെ ഇഷ്ടായില്ലേ മോൾക്. അവളൊന്നു ഇളകിയിരുന്നുകൊണ്ട് ഹരിയെ ഒന്നുകൂടെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു പയ്യെ മൂളി മ്… അവൻ നല്ല പയ്യനാ എനിക്കറിയാം രണ്ടു വര്ഷമായിട് മോൾക്കിഷ്ടമാണെങ്കിൽ അവൻ കൂടെ  മോളെ അങ്ങോട്ട് കൊണ്ട്പോകും.
അതൊന്നും വേണ്ടച്ചാ എനിക്ക് ഇവിടെ തന്നെയാ ഇഷ്‌ടം.. അതുകേട്ടു ഉഷ പറഞ്ഞു ..മ്.. ഇവളങ്ങിനെയകെ പറയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞാൽ കാണാം.

Leave a Reply

Your email address will not be published.