ആലീസിന്റെ മോഹം

Posted by

ആലീസിന്റെ മോഹം

Alicinte Moham part 1 bY:അച്ചായൻ

അപ്പച്ചനും അമ്മച്ചിയും രണ്ടു ചേച്ചിമാരും അടങ്ങുന്നതായിരുന്നു ആലീസിന്റെ കുടുംബം ഒരു മലയോര ഗ്രാമത്തിൽ ഒരു ചെറിയ കുടുംബം ആയിരുന്നു അവരുടേത് അമ്മച്ചിയെ പോലെ തന്നെ മൂന്ന് മക്കളും സുന്ദരികളായിരുന്നു രണ്ടു പെൺ കുട്ടികൾക്ക് ശേഷം ഒരാൺ കാലിനു വേണ്ടി അവർ മുട്ടിപ്പായി പ്രാർത്ഥിച്ചു കർത്താവ് പ്രാർത്ഥന കൈ കൊണ്ടില്ല ആലീസ് എന്ന സുന്ദരി പിറന്നപ്പോൾ അവളെ അവർ കർത്താവിന്റെ മണവാട്ടിയാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു മൂത്തവളായ ലീസിക്കും രണ്ടാമത്തവൾ സിലിക്കും ഒപ്പം ആലീസും വളർന്നു ലിസിക്ക് 21 വയസ്സായി കല്യാണ ആലോചനകൾ നടക്കുന്നു ഇന്നൊരു കൂട്ടർ വരുന്നുണ്ട് അതിന്റെ തിരക്കിലും സന്തോഷത്തിലുമാണ്കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് എല്ലാവരും ലിസി കുളിച്ചൊരുങ്ങി കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ നിന്ന് എല്ലാം കറക്റ്റ് ആണെന്ന് ഒരിക്കൽ കൂടി ഉറപ്പു വരുത്തി ആരും പിടിച്ചിട്ടില്ലാത്ത തന്റെ മുലക്കും പൂറിനും അവകാശി ആയിരിക്കുമോ ഇന്നു വരുന്നവൻ എന്നാലോജിച്ചപ്പോൾ അവളുടെ ശരീരം കുളിരു കൊണ്ട് മൂടി അവൾ ഒന്ന് നാണിച്ചു

ലിസി അവരു വന്നു  അമ്മച്ചിയുടെ വാക്കുകൾ അവളെ ചിന്തയിൽ നിന്നും ഉണർത്തി അവൾ ചായയും കൊണ്ട് ഉമ്മറത്തേക്ക് ചെന്നു അവൾ ചെക്കനെ ഒളികണ്ണിട്ട് ഒന്ന് നോക്കി ആ സമയം തന്നെ അവനും …അവരുടെ കണ്ണുകൾ ഇഷ്ടത്തിന്റെ കഥ പറഞ്ഞു

പിന്നെ എല്ലാം പെട്ടന്നായിരുന്നു മനസ്സമ്മതവും കല്യാണവും എല്ലാം

സ്വന്തമായി ജീപ്പും ഓട്ടവും ഒക്കെ ആയി നടന്നിരുന്ന തോമസിന് അത്യാവശ്യം മുതലും ഉള്ളത് കൊണ്ട് പെണ്ണിനെ മാത്രം മതിയെന്ന ആവശ്യം എല്ലാം കാര്യങ്ങളും വളരെ പെട്ടെന്നാക്കുകയായിരുന്നു

വിവാഹം കഴിഞ്ഞു കുറച്ചു നാളുകൾക്കു ശേഷമുള്ള ഒരു ദിവസം ലിസിയുടെ വീട്ടിൽ വെച്ച് തോമസ് കൊണ്ട് വന്ന വിസ്കിയും കഴിച്ച് ഭക്ഷണ ശേഷം അവരെല്ലാവരും കിടന്നുറങ്ങി

3 മുറികൾ ഉള്ള വീട്ടിൽ ഒരു മുറിയിൽ ലിസിയും തോമസും പെയ്തിറങ്ങുകയായിരുന്നു

ഉറക്കം വരാതെ കിടക്കുകയായിരുന്ന സിലിക് ചേച്ചിയുടെ വികാരം നിറഞ്ഞ സീൽകാരം പുതിയ ഒരു ലോകത്തിലേക്ക് വാതിൽ തുറക്കുകയായിരുന്നു പുറത്തിറങ്ങിയ അവൾ ജനൽ പാളി തുറന്നു നോക്കി

ചേച്ചിയുടെ വലിയ മുലകൾ കോരി എടുത്ത് മുലക്കണ്ണുകൾ ചേട്ടൻ ചപ്പി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു ആ സമയം ചേച്ചി ചേട്ടന്റെ മുഖം മൂലയിലേക്ക് അമർത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു

സിലിയുടെ ശരീരത്തിലൂടെ ഒരു തരിപ് കയറി പോയി അവളാ കാഴ്ചകൾ ഇമ വെട്ടാതെ നോക്കി നിന്നു

തോമസ് അപ്പോൾ ലിസിയുടെ ചുണ്ടുകൾ ചപ്പി കുടിക്കായിരുന്നു ഒതുങ്ങിയ ആലില വയറിലൂടെ കൈ ഓടിച്ചു അവൻ അവളുടെ പൊക്കിളിൽ വിരലിട്ടു കറക്കി അതവളിൽ വികാരത്തിന്റെ വെളിയേറ്റമുണ്ടാക്കി ഉയർന്നു പൊങ്ങി നിന്ന അവന്റെ കുണ്ണയെ അവൾ പുറത്തെടുത്തു

ചേട്ടന്റെ വലിയ കുണ്ണ കണ്ടതും സിലിയുടെ കൈകൾ മുലയിൽ പതിഞ്ഞു അവൾ സ്വയം മുലകളെ പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു വീർത്തു നിന്ന മുലക്കണ്ണുകൾ അവൾ ചുമരിൽ ഇട്ട് ഉരച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു

ലിസി അപ്പോൾ അവന്റെ കുണ്ണ വായിലിട്ട് വലിച്ച് ഊമ്പികൊടുക്കുകയായിരുന്നു സുഖം കൊണ്ട് അവൻ അവളുടെ തല മുടിയിൽ പിടിച്ചു കുണ്ണയിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു അവൻ അവളെ പൊക്കി എടുത്ത് കട്ടിലിൽ കിടത്തി വെളുത്തു തുടുത്ത അവളുടെ വണ്ണമുള്ള കാലുകൾ അകത്തി വെച്ച് പൂവിതൾ പോലെ വിടർന്നു നിക്കുന്ന അവളുടെ ചെന്താമര പൂറ്റിലേക്ക് അവൻ നാവ് കടത്തി കന്തു വായിലിട്ട് ചപ്പി കുടിച്ചു സുഖം കൊണ്ട് അവൾ അവന്റെ മുഖം പൂറ്റിൽ ഇട്ട് ഉരച്ചു സീൽകാര ശബ്ദങ്ങളും പിടച്ചിലും കൊണ്ട് അവൾ അവനെ ഉഴുതു മറിച്ചു

പുറത്ത് സിലിക് അപ്പോൾ പിടിച്ചു നിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥയിൽ ആയിരുന്നു ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക് ഊരി അവൾ മുലകൾ പുറത്തെടുത്തു അവളുടെ പ്രായത്തിനെക്കാൾ വലിയ ആ മുലകൾ അവൾ പിടിച്ചു ഉടച്ചു മുലക്കണ്ണുകൾ വിരല് കൊണ്ട് തിരുമ്മി കൊണ്ടിരുന്നു വികാരത്തിന്റെ തള്ളൽ കൊണ്ട് അവളുടെ കാലിന്റെ ഇടയിൽ പൂറു കിടന്നു വിറച്ചു അറിയാതെ അവൾ കൈകൾ പൂറ്റിലേക് കൊണ്ട് പോയി അവിടെ വിരല് കൊണ്ട് തൊട്ടു നോക്കി നനഞ്ഞ് കുതിർന്ന പൂറ്റിൽ അവൾ വിരല് ഇട്ട് ഉരച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു

തോമസ് അപ്പോൾ അവന്റെ കുണ്ണ എടുത്ത് ലിസിയുടെ പൂറ്റിൽ ഇട്ട് ഉരക്കുകയായിരുന്നു എല്ലാ നിയന്ത്രണവും വിട്ട ലിസി അവന്റെ കുണ്ണ എടുത്ത് പൂറ്റിലേക്ക് തള്ളി കയറ്റി കാലുകൾ നന്നായി അകത്തി വെച്ച് കൊടുത്തു ആഞ്ഞടിക്കുന്ന അവന്റെ പുറത്തു അവൾ നഖം കൊണ്ട് കീറി സുഖത്തിന്റെ ലോകത്തേക്ക് അവർ പറന്നു

സിലി അപ്പോൾ ഒരു കാൽ ചുമരിൽ കയറ്റി വെച്ച് പൂറ്റിലേക്ക് വിരൽ കുത്തി ഇറക്കുകയായിരുന്നു ഒരു കൈ കൊണ്ട് ഒതുങ്ങാത്ത മുല പിടിച്ചു ഞെക്കി കൊണ്ടിരുന്നു അവളുടെ ഞരമ്പുകൾ വലിഞ്ഞു മുറുകി ആആഹ് എന്നൊരു വിളിയോട് കൂടി അവൾക് അണക്കെട്ട് പൊട്ടി സുന്ദരമായ ആദ്യ സുഖത്തിന്റെ സംതൃപ്തിയിൽ അവൾ കിടന്നുറങ്ങി ഇതെല്ലാം ഒരാൾ കാണുന്നുണ്ടായിരുന്നു എന്ന് പോലുമറിയാതെ….

Leave a Reply

Your email address will not be published.