അവധിക്കാലം

Posted by

അവധിക്കാലം | Avadhikkalam

bY: Kambi Master

 

മധ്യവേനല്‍ അവധിക്കാലത്ത്‌ ഞാനും എന്റെ അനുജനും കൂടി ഞങ്ങളുടെ കുഞ്ഞമ്മയുടെ വീട്ടില്‍ വിരുന്നുപോയി. കുഞ്ഞമ്മയ്ക്ക് രണ്ടു പെണ്മക്കള്‍ ആണ് ഉള്ളത്. മൂത്തവള്‍ ഷേര്‍ളി; ഇളയവള്‍ ലൈല. ഷേര്‍ളി ഒരു തെറിച്ച പെണ്ണാണ്‌. തെറിച്ച പെണ്ണെന്നു പറഞ്ഞാല്‍ പ്രകൃതത്തിലും രൂപത്തിലും എല്ലാം അവള്‍ തെറിച്ചവള്‍ ആയിരുന്നു. ഈ സംഭവം നടക്കുന്ന സമയത്ത് എനിക്ക് പത്തൊമ്പതും അവള്‍ക്ക് പതിനെട്ടുമാണ് പ്രായം. ഞാന്‍ ഡിഗ്രി ഒന്നാം വര്‍ഷ വിദ്യാര്‍ഥി ആണ്. ഷേര്‍ളി  പത്താം ക്ലാസില്‍ തോറ്റ വിഷയം എഴുതി എടുക്കാനായി ട്യൂട്ടോറിയല്‍ കോളജില്‍ പഠിച്ച് വീണ്ടും തോറ്റ് പഠനം നിര്‍ത്തി വീട്ടില്‍ നില്‍ക്കുകയാണ്. അവള്‍ക്ക് പഠിക്കാന്‍ അല്ല മറ്റു പലതിനുമാണ് താല്‍പര്യം എന്ന് അമ്മ ദേഷ്യത്തോടെ പറയുന്നത് ഞാന്‍ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അസാമാന്യ സൗന്ദര്യവും ശരീരപുഷ്ടിയും ഉള്ള അവളെ ഓര്‍ത്ത് ഞാന്‍ പതിനഞ്ചാം വയസു മുതല്‍ സ്വയംഭോഗം ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങിയിരുന്നു. ആ പ്രായം മുതല്‍ നാളിതുവരെ വേറെ ഒരു പെണ്ണിനേയും ഓര്‍ത്ത് ഞാന്‍ വാണം വിട്ടിട്ടില്ല; അവള്‍ എത്ര നല്ല ഉരുപ്പടിയാണ് എന്ന് അതില്‍ നിന്നും ഊഹിക്കാമല്ലോ?

എന്റെ അനുജന്‍ എബിന്‍ എട്ടാം ക്ലാസിലാണ്. ഷേര്‍ളിയുടെ അനുജത്തി ഏഴില്‍ പഠിക്കുന്നു. നല്ല പ്രകൃതിരമണീയമായ സ്ഥലത്താണ് കുഞ്ഞമ്മയുടെ വീട്. പച്ചക്കറി കച്ചവടമാണ് കൊച്ചച്ചന്‍ എന്ന് ഞങ്ങള്‍ വിളിക്കുന്ന കുഞ്ഞമ്മയുടെ ഭര്‍ത്താവിന്റെ പണി. വീട്ടില്‍ പലതരം പച്ചക്കറികള്‍ കൃഷി ചെയ്യുന്നുണ്ട് അവര്‍. ഏതാണ്ട് രണ്ടേക്കര്‍ സ്ഥലത്ത് മൊത്തം കൃഷിയാണ്. കൃഷി ഉള്ളതുകൊണ്ട് പറമ്പിന് ചുറ്റും വേലിയും കെട്ടിയിട്ടുണ്ട്. മറ്റു വീടുകളിലെ പക്ഷികളും മൃഗങ്ങളും കൃഷിത്തോട്ടം നശിപ്പിക്കാതെ ഇരിക്കാനുള്ള ഒരു പരിരക്ഷ. ഏകദേശം കാടുപോലെ കിടക്കുന്ന ആ വലിയ സ്ഥലത്തിന്റെ നടുക്കാണ് വീട്. പഴയമട്ടിലുള്ള വലിയ ഒരു വീടാണ് അത്. കൊച്ചച്ചനും കുഞ്ഞമ്മയും നല്ല അധ്വാനികളാണ്. കൊച്ചച്ചന് ടൌണിലെ ചന്തയില്‍ ഒരു പച്ചക്കറി കടയുണ്ട്. വീട്ടില്‍ കൃഷി ചെയ്യുന്ന പച്ചക്കറികള്‍ കൂടാതെ അയല്‍വീടുകളില്‍ ഉണ്ടാക്കുന്ന പച്ചക്കറികളും കൊച്ചച്ചന്‍ കച്ചവടം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ആ നാട്ടിലെ പച്ചക്കറികള്‍ മാത്രമേ കൊച്ചച്ചന്‍ വില്‍ക്കൂ. അതുകൊണ്ട് തന്നെ നല്ല കച്ചവടമുണ്ട്‌ കടയില്‍.

ഞങ്ങള്‍ ചെന്നപ്പോള്‍ ഷേര്‍ളിയും ലൈലയും ആഹ്ലാദിച്ചു. ഷേര്‍ളിയെ ഞാന്‍ ഏതാണ്ട് ആറോ ഏഴോ മാസങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷമാണ്‌ കാണുന്നത്. അന്ന് കണ്ടതിനേക്കാള്‍ അവള്‍ ഒരുപാട് കൊഴുത്തിരുന്നു. അവളെ കണ്ട മാത്രയില്‍ തന്നെ എനിക്ക് ലിംഗം ഉദ്ധരിച്ചു. ഒരു പഴയ നരച്ച ഷര്‍ട്ടും അരപ്പാവാടയും ആയിരുന്നു അവളുടെ വേഷം. അഞ്ചേകാല്‍ അടി ഉയരമുള്ള അവള്‍ക്ക് നല്ല തുടുത്ത ഓവല്‍ മുഖമാണ്. കാമം തുളുമ്പുന്ന കണ്ണുകളും ലേശം വളഞ്ഞ മൂക്കും ചെറിയ ചുവന്ന ചുണ്ടുകളും. ലേശം നീണ്ട കഴുത്ത്. പുറത്തേക്ക് തള്ളി നില്‍ക്കുന്ന തോളെല്ലുകള്‍. വിരിഞ്ഞ നെഞ്ചില്‍ വളരെ കൃത്യം വലുപ്പമുള്ള തെറിച്ച മുലകള്‍. നന്നായി വിരിഞ്ഞ വയറിനു താഴെ വടിവൊത്ത ഉരുണ്ട ചന്തികളും കനത്ത തുടകളും. അവള്‍ കാണാതെ ഞാന്‍ എന്റെ ബര്‍മുഡയുടെ മുന്‍ഭാഗം തടവി.

“ചെക്കന്‍ അങ്ങ് തടിച്ചു അല്ലെ അമ്മെ..”

ഷേര്‍ളി എന്നെ നോക്കി ആസക്തിയോടെ പറഞ്ഞു. അവളെക്കാള്‍ പ്രായം എനിക്കുണ്ട് എങ്കിലും അവളെന്നെ എടാ പോടാ ചെക്കാ എന്നൊക്കെയാണ് വിളി.

“പിന്നെ ആമ്പിള്ളര് വളരത്തില്യോ..ഈ പറേന്ന നീ അങ്ങ് ചെറുതാണെന്ന് തോന്നുമല്ലോ കേട്ടാല്‍..കെട്ടിക്കാറായി പെണ്ണിനെ..” കുഞ്ഞമ്മ പറഞ്ഞു.

“എന്നാപ്പിന്നെ അങ്ങ് കെട്ടിക്കരുതോ?” ഷേര്‍ളി ചോദിച്ചു.

“അയ്യോടി അവള്‍ക്കങ്ങു ധൃതി ആയിപ്പോയി..അതിന്റെ സമയം ആകുമ്പോള്‍ ഞങ്ങള് ചെയ്തോളാം..ഹല്ലപിന്നെ..” കുഞ്ഞമ്മ ദേഷ്യത്തോടെ പറഞ്ഞിട്ട് ഉള്ളിലേക്ക് പോയി.

“എബിന്‍ കുട്ടാ..പരീക്ഷ ഒക്കെ നന്നായി എഴുതിയോ?” ഷേര്‍ളി എബിനെ ചേര്‍ത്തുപിടിച്ചു ചോദിച്ചു. അവന്‍ തലയാട്ടി. ഞാന്‍ ലൈലയ്ക്ക് നല്‍കാന്‍ വാങ്ങിയ ചോക്കലേറ്റ് അവള്‍ക്ക് നല്‍കി.

“എനിക്ക് തിന്നാന്‍ ഒന്നുമില്ലെടാ തടിയാ..” ഷേര്‍ളി അതുകണ്ട് ചോദിച്ചു.

“എന്നെ തിന്നോ..” ഞാന്‍ പറഞ്ഞു.

“ഉം..നിന്നെ ഞാന്‍ തിന്നും നോക്കിക്കോ..” അവള്‍ വിയര്‍ത്ത കക്ഷങ്ങള്‍ കാട്ടി കൈകള്‍ പൊക്കി മുടി ഒതുക്കുന്നതിനിടെ പറഞ്ഞു. കൈകള്‍ പൊക്കിയപ്പോള്‍ ഷര്‍ട്ട് താഴെ നിന്നും അകന്ന് അവളുടെ നഗ്നമായ വയര്‍ പുറത്ത് കണ്ടു. എന്റെ കുട്ടന്‍ ഉലക്ക പോലെ മൂത്തു. അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ അവിടെ അടിച്ചു പൊളിച്ചു കൂടി. ഷേര്‍ളിയെ അടുത്തുനിന്നു കാണാന്‍ കിട്ടിയതോടെ അവളെ ഓര്‍ത്തുള്ള വാണങ്ങളുടെ എണ്ണവും കൂടി. ഞങ്ങള്‍ കുട്ടികള്‍ പറമ്പില്‍ കറങ്ങി നടക്കും. പലതും കളിക്കും.

അവരുടെ പറമ്പിന്റെ അങ്ങേ തലയ്ക്കല്‍ ഒരു കുളമുണ്ട്. അതിലെ വെള്ളം അത്ര നല്ലതല്ല എങ്കിലും കുളത്തില്‍ കളിയ്ക്കാന്‍ എനിക്കും എബിനും കൊതി തോന്നി. കുഞ്ഞമ്മ പറഞ്ഞു അതില്‍ കുളിച്ചാല്‍ പിന്നെ രണ്ടാമതും നല്ല വെള്ളത്തില്‍ കുളിക്കേണ്ടി വരുമെന്ന്. ഞങ്ങള്‍ നിര്‍ബന്ധം പിടിച്ചതിനാല്‍ കുഞ്ഞമ്മ സമ്മതിച്ചു. അങ്ങനെ ഞങ്ങള്‍ നാലുപേരും കൂടി കുളത്തില്‍ കളിക്കാന്‍ ഇറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.