മരുമകളുടെ കടി 4

Posted by

മരുമകളുടെ കടി  4 | Marumakalude kadi 4

 

By: Kambi Master|കമ്പി മാസ്റ്റര്‍ എഴുതിയ കഥകള്‍  വായിക്കാന്‍ click here

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാത്തവര്‍ click here to read from part 1

ˇ

അന്നത്തെ സംഭവത്തിനു ശേഷം ഐഷയ്ക്ക് ഖാദറിനെ കാണുമ്പോള്‍ തുടയിടുക്കില്‍ ചൊറിച്ചില്‍ അനുഭവപ്പെടും. എന്തൊക്കെയാണ് താന്‍ ഉപ്പയുടെ കൂടെ ചെയ്തത് എന്നോര്‍ക്കുമ്പോള്‍ അവളുടെ പൂറു കടിക്കും. പിറ്റേ ദിവസം തന്നെ ആമിന തിരികെ എത്തിയതിനാല്‍ പിന്നെ അവള്‍ക്കോ ഖാദറിനോ ഒന്നും ചെയ്യാന്‍ അവസരം കിട്ടിയില്ല. ഷഫീക്കിന്റെ ഷിഫ്റ്റ്‌ മാറിയതിനാല്‍ അവന്റെ രാത്രി വിളിയും കുറെ നാളേക്ക് നിന്നു. അവനിപ്പോള്‍ നൈറ്റ് ഡ്യൂട്ടി ആണ്. പകലാണ്‌ ഫോണ്‍ വിളിക്കുക. പകല്‍ വിളിച്ചാല്‍ ആമിന ഉള്ളതുകൊണ്ട് അവള്‍ക്ക് മറ്റൊന്നും സംസാരിക്കാന്‍ പറ്റാറില്ല. രാത്രി തനിച്ചു കിടക്കുമ്പോള്‍ അവളുടെ മനസ്സില്‍ ഖാദറിന്റെ ഓര്‍മ്മ വരും. തൊട്ടപ്പുറത്ത് തന്നെ സുഖത്തിന്റെ കടലില്‍ ആറാടിക്കാന്‍ കഴിവുള്ള ആളുണ്ട് എങ്കിലും ഒന്നും ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കാത്ത സാഹചര്യം. ഖാദറിന് പെണ്ണിന്റെ അസ്വസ്ഥത മനസിലാകുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ആമിനയ്ക്ക് നൂറു കണ്ണാണ്; ആയിരം ചെവികളും. അവള്‍ക്ക് ചെറിയ സംശയമെങ്കിലും ഉണ്ടായാല്‍ ജീവിതം www.kambikuttan.netകട്ടപ്പൊക ആണെന്ന് ഖാദറിനറിയാം. പിണങ്ങിയാല്‍ അവള്‍ പിശാചാണ്. തന്റെ കള്ളക്കടത്ത് ബിസിനസിന്റെ പല രഹസ്യങ്ങളും അവള്‍ക്കറിയാം. താനും ഐഷയും തമ്മില്‍ ബന്ധമുണ്ട് എന്നവള്‍ക്ക് ചെറിയ സൂചന എങ്കിലും കിട്ടിയാല്‍ പിന്നെ അവള്‍ എന്ത് ചെയ്യാനും മടിക്കില്ല. അയാള്‍ക്ക് ഭാര്യയെ നല്ല ഭയം ഉണ്ടായിരുന്നു.

പക്ഷെ പ്രായമായ ആണിന്റെ കൈവിരുത് മനസിലാക്കിയ ഐഷ കായല്‍ കണ്ട പോത്തിനെപ്പോലെ കയറു പൊട്ടിക്കുകയായിരുന്നു. പതിനേഴു വയസ്സിന്റെ തിളപ്പില്‍ നിന്ന നല്ല ആരോഗ്യമുണ്ടായിരുന്ന അവള്‍ക്ക് വികാരം അടക്കിനിര്‍ത്താന്‍ പെടാപ്പാട് പെടേണ്ടി വന്നു. ഉമ്മ ഉള്ളപ്പോള്‍ ഉപ്പയ്ക്ക് തന്നെ നോക്കാന്‍ കൂടി പേടിയാണ് എന്നവള്‍ മനസിലാക്കി. അതവളെ ചൊടിപ്പിച്ചു. ഈ ഉപ്പ എന്താ ഇത്ര വല്യ പേടിത്തൊണ്ടന്‍ ആയത്? ഉമ്മയെ എങ്ങോട്ടെങ്കിലും പറഞ്ഞു വിട്ടുകൂടെ? നാശം പിടിച്ച തള്ള പോയിട്ട് അടുത്ത ദിവസം തന്നെ ഇങ്ങെത്തി. അവര്‍ക്ക് കുറെ ദിവസം അവിടെ നിന്നൂടായിരുന്നോ? അങ്ങനെ പലതും അവള്‍ ചിന്തിച്ചു.

ഒരു ദിവസം അയല്‍വീട്ടില്‍ താമസിക്കുന്ന പെണ്ണമ്മയാന്റിയോട്‌ ഉമ്മ അതിരിന്റെയടുത്തു നിന്നു സംസാരിക്കുന്നത് ഐഷ കണ്ടു. ഖാദര്‍ അപ്പോള്‍ വീട്ടില്‍ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു. അവള്‍ വേഗം അയാളുടെ മുറിയിലെത്തി. ഖാദര്‍ എന്തോ കണക്കുകൂട്ടിക്കൊണ്ട് ഇരിക്കുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.