ഞാനും എന്‍റെ മാലാഖമാരും 6

Posted by

Njaanum Malakhamaarum 6

By: ടിന്റുമോൻ   | www.Muthuchippi.net


ആദ്യം മുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here


 

താമസിച്ചതിനു ക്ഷമിക്കണം………

എങ്ങനെയെങ്കിലും സമയം നീക്കി എന്ന് പറയാം.. എല്ലാവരെയും പിരിച്ചു വിട്ട് സുമതി ടീച്ചറും വർഷ ടീച്ചറും ക്ലാസ് ശെരിയാക്കാനായി മുകളിലേക്ക് പോയി.. ഞാനൊറ്റയ്ക്ക് സഹായിക്കാമെന്ന് പറഞ്ഞ് ഞാനും അവരോടൊപ്പം കൂടി.. അവർ മുന്നിലും ഞാൻ പിന്നിലുമായി പടികൾ കയറി രണ്ടുപേരുടെയും അടിപ്പാവാട കാണാൻ നല്ല രസമായിരുന്നു.. രണ്ടിന്റെയും കുണ്ടികൾ സാരിക്കകത്ത് കിടന്നുരുണ്ടു മറിഞ്ഞു. ഞാൻ പതുക്കെ കുണ്ണയും തടവി പുറകെ നടന്നു.. മുകളിലത്തെ ക്ലാസിലെത്തി കതകു തുറന്നു ആകെ പൊടി പിടിച്ച കിടക്കുവായിരുന്നു..www.kambikuttan.net

സുമതി : അയ്യോ ആകെ പൊടിയാണല്ലോ ടീച്ചര് പോയാ ചൂലിങ്ങെടുത്തോണ്ടു വരാമോ ഞങ്ങൾ അപ്പോഴേക്കും ജനലൊക്കെ തുറക്കാം.
വർഷ താഴേക്ക് പോയി. ഞാൻ സുമതിയെ കടന്നു പിടിച്ചു..
എന്റെ ചരക്കെ എന്തിനാ എന്നെ ഇങ്ങനെ കൊതിപ്പിക്കുന്നെ..

മോനെ വിടെടാ. വർഷ എങ്ങാനും കണ്ടാൽ തീർന്നു..

തീരുന്നേൽ തീരട്ടെ ഞാൻ കഴുത്തിന് പിന്നിലായി ഉമ്മ വച്ചു. മുലകളെ ബ്ലൗസിന് മുകളിലൂടെ ഞെക്കി. വർഷ വരുന്ന ശബ്ദം കേട്ടവരെന്നെ തള്ളി മാറ്റി..

ഒന്നുമറിയാത്ത പോലെ സുമതി ടീച്ചർ ജനാലകൾ തുറന്നു.. വർഷ ടീച്ചർ എന്നെ നോക്കി ചോരച്ചുണ്ടു മലർത്തി.. ഞാൻ മുലകളിൽ നോക്കി ചുണ്ടു കടിച്ചു. സുമതി കാണാതെ വര്ഷയെയും.. വർഷ കാണാതെ സുമതിയെയും ഞാൻ തിന്നു… ഒരു വിധം മൂന്നുപേരും കൂടി 2 ക്ലാസ് റൂമുകൾ വൃത്തിയാക്കി അവർക്ക് രാത്രി തങ്ങാനുള്ള റൂമുകളായിരുന്നു.. രണ്ടുപേരും സാരി മടക്കിക്കുത്തിയുള്ള നിൽപ്പ് ഒന്ന് കാണേണ്ടത് തന്നെയായിരുന്നു.. രണ്ടും നല്ല കടി ഇളകി കിടക്കുന്ന മുട്ടൻ ചരക്കുകൾ.. ഷഹാനയൊക്കെ അന്ന് രാത്രി വരുന്നത് കൊണ്ട് അവളുടെ വീട്ടിൽ പോയി ഫാത്തിമയെ ഞവിടിയുടച്ച് ഇനി ഒരവസരത്തിനായി കാത്തിരിക്കാമെന്നൊക്കെ ഡയലോഗുമടിച്ച് ഞാൻ വീട്ടിലേക്കു വിട്ടു..

പിറ്റേന്ന് സ്കൂളിലെ പരിപാടികൾ ആരംഭിച്ചു. എൻ. എസ്‌. എസ്‌. വോളന്റിയർ ആയതു കൊണ്ട് ഓടി നടക്കേണ്ടി വന്നു. വർഷ ടീച്ചർ വളരെ സുന്ദരിയായിരുന്നു.. ചുവന്ന സാരിയിൽ പൊതിഞ്ഞ ടീച്ചറിന് പ്രത്യേക സൗന്ദര്യം തോന്നി.. പലപ്പോഴും ഞങ്ങളുടെ കണ്ണുകൾ തമ്മിലുടക്കി.. അവരെ തിന്നാനുള്ള കൊതിയെനിക്ക് ഉണ്ടായിരുന്നു. ഞാനവരുടെ അടുത്തെത്തി.

ടീച്ചറെ ഒന്ന് മുകളിലേക്ക് വരാമോ

എന്തിനാ..

അല്ല എനിക്കൊന്ന് ജാക്കി വയ്ക്കാൻ തോന്നുന്നു പ്ളീസ്..

അതൊന്നും പറ്റൂല്ല ആരെങ്കിലും കാണും..

പ്ളീസ് ടീച്ചറെ….

Leave a Reply

Your email address will not be published.