യാദൃശ്ചികം ഭാഗം 13

Posted by

യാദൃശ്ചികം   ഭാഗം 13

 

By: സമുദ്രക്കനി

മുന്‍ലക്കങ്ങള്‍ വായിക്കാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യൂ

 

ഞാനും സാദിയയും മാഡത്തിന്റെ വീട്ടിലേക്കു തിരിച്ചു. വീട്ടിൽ എത്തി ഞങൾ ഇറങ്ങി, അവിടെ സിറ്റ് ഔട്ടിൽ തന്നെ നില്പുണ്ടായിരുന്നു മാഡവും അവരുടെ ഫാദറും   ഞാൻ സാദിയയുടെ ബാഗും മറ്റും എടുത്തു അവൾക്കു കൊടുത്തു, അവൾക്കു അകകൂടി ഒരു പരിഭ്രമം  പാസ്പോർട്ട്  മറ്റു പേപ്പറും എല്ലാം ഞാൻ മാഡത്തിന്റെ ഫാദറിന്റെ കൈയിൽ കൊടുത്തു്. അയാൾ അതും വാങ്ങി അവളെ കൂട്ടി അകത്തേക്കു കയറി. പോകുമ്പോൾ ഒരു നന്ദി പറഞ്ഞു,   മാഡം കാണാതെ  എന്നെ ഒളികണ്ണിട്ടു നോക്കി ചെറിയ ഒരു   ചിരിയോടെ അകത്തേക്കു കയറി പോയി.ക മ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് ബാബു നീ വീട്ടിലേക്കു പൊയ്ക്കോളൂ ബോസ് ഇന്ന് നൈറ്റ് വരുന്നുണ്ടെന്നു വിളിച്ചു പറഞ്ഞു.. നീ അവിടെ വേണം അതാ പിന്നെ റോളയെയും കൊണ്ടുപോയ്ക്കോ മാമാക് ആരെങ്കിലും അടുത്തു വേണം ഒരു സഹായത്തിനു… അതും പറഞ്ഞു മാഡം അവരുടെ വലിയ ആ കുണ്ടിയും വെട്ടിച്ചു കൊണ്ട് അകത്തേക്കു കയറി പോയി.  അഞ്ചു മിനുട് ആയില്ല റോള സന്തോഷത്തോടെ 120 Mm ചിരിയുമായി പുറത്തേക്കു ഇറങ്ങി വന്നു,  ഹാവൂ എനിക്ക് അവളെക്കാൾ സന്തോഷം ആയി അവളെ കണ്ടപ്പോൾ.  പോകാം ബാബു അവൾ കാറിൽ കയറാൻ ഡോർ തുറന്നു, ഞങ്ങൾ വീട്ടിലേക്കു തിരിച്ചു.  കണ്ണാടിയിൽ മുഖം നോക്കി ഇരിക്കുന്ന റോലയോടു ഞാൻ ചോദിച്ചു, റോള എന്ത് പറഞ്ഞു പുതിയ ആൾ ??  ഓഹ് അതികം ഒന്നും പറയാൻ ഉള്ള സമയം കിട്ടിയില്ലലോ കണ്ടിട്ടു ഒരു പാവം ആണെന്ന തോന്നുന്നേ ! പിന്നെ ഇന്ന് വന്നല്ലേ ഉള്ളു കുറച്ചു കഴിഞ്ഞാലേ പറയാൻ പറ്റൂ, ചെറിയ ഒരു പെണ്ണാ അല്ലെ  ബാബു..

Leave a Reply

Your email address will not be published.