എന്‍റെ അനിയത്തിയും അച്ഛനും 2

Posted by

എന്‍റെ അനിയത്തിയും അച്ഛനും 2

By Manu

ആദ്യ ഭാഗം ഇഷ്ടം ആയി എന്ന് കരുതുന്നു. click here to read part 1

അച്ഛൻ അവളുടെ തേൻ പൂറു നക്കി വെടിപ് ആകുന്നു,അച്ഛന്റെ 2 വിരൽ അവളുടെ കുഞ്ഞു പൂറിൽ കയറ്റി നക്കി സുഖിപ്പിക്കുന്നു,ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ അനിയത്തി ബെഡിൽ കിടന്നു പുളയുന്ന,അവളുടെ പൂറിൽ തേൻ ഒഴുകുന്നു അതൊക്കെ അച്ഛൻ വലിച്ചു കുടിക്കുന്നു, അച്ഛൻ അവളുടെ മുല കണ്ണ് ഹോ അത് കറുപ്പ് നിറം ആയിരുന്നു അത് അച്ഛൻ വലിച്ചു കുടിക്കുന്നു. അച്ഛൻ അവളെ പൊക്കി തറയിൽ ഇരുത്തി എന്നിട്ട് അച്ഛന്റെ പാന്റ്സ് അഴിച്ചു അതിൽ തുടിക്കുന്ന കുണ്ണ അടുത്ത് അനിയത്തിയെ കാണിച്ചു, അവളെ കണ്ണ് തള്ളുന്നത് കണ്ടു ഞാൻ, അവൾ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചു വലിച്ചു മുന്നോട്ടും പിറകോട്ടും എന്നിട്ടു അവളുടെ വായിൽ അച്ഛൻ കുണ്ണ വെച്ച് കൊടുത്തു,അവൾ അച്ഛന്റെ കുണ്ണ നന്നായി തന്നെ ഊമ്പുന്നു ഹോ അഹ് കാഴ്ച കണ്ടു എന്റെ കുണ്ണ പൊങ്ങി നില്കുവാ ആയിരുന്നു, അച്ഛൻ അവളുടെ മുടിയിൽ പിടിച്ചു കുണ്ണ വായിൽ അടിച്ചു കൊടുക്കുന്നു സ്വന്തം മോള് അച്ഛന്റെ കുണ്ണ ഊമ്പി അച്ഛനെ സ്വർഗം കാണിക്കുന്നു.അച്ഛൻ പതുക്കെ കുണ്ണ ഊരി അടുത്ത് അവളെ പൊക്കി അടുത്ത് അവൾ കൊച്ചു പെണ്ണ് ആണ് എന്നും ഒന്നും അയാൾക്കു ഒരു വിചാരം ഇല്ല, അവളും മോശം അല്ല കഴപി തന്നെ.ഞാൻ സ്വയം ആലോചിച്ചു അച്ഛൻ എന്തു ആരോഗ്യമാ ഇപ്പോഴും അച്ഛൻ അവളെ കട്ടിലിൽ ഇട്ടു അവളെ മുല തെറിച്ചു നില്കുന്നു,അച്ഛൻ ഡ്രസ്സ് അഴിച്ചു തന്റെ വലിയ കുണ്ണ അടുത്ത് സ്വന്തം മോളുടെ കുഞ്ഞു പൂറിൽ മുട്ടിച്ചു,കമ്പികുട്ടന്‍.നെറ്റ് പൂറിൽ അച്ഛൻ കുണ്ണ ഉരച്ചു അവൾ മുറുകി പതുക്കെ അച്ഛൻ കുണ്ണ കയറ്റി അവൾ ഹാവൂ എന്ന് വിളിച്ചു ആഹ് വിളി കേട്ടപ്പോൾ എന്റെ കുണ്ണയിൽ ഞാൻ പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു.. അച്ഛൻ അവളെ പൂറിൽ അടിച്ചു കയറ്റി ഒറ്റ അടിക്കു പക്ഷെ അവൾക്കു സീൽ പൊട്ടുന്നത് ആദ്യമായിട് അല്ല. എനിക്കു അത് മനസിലായി.അച്ഛൻ പതുക്കെ കയറ്റി തുടങി, അവൾ അച്ഛനെ വരിഞ്ഞു മുറിഞ്ഞു, എന്നിട്ടു അവളുടെ ചക്ക മുല ചപ്പുന്നു അടിക്കുന്നു,അടിയുടെ സ്പീഡ് കൂടി അവൾ നിലവിളിച്ചു അച്ഛാ വേഗം അടിക്കു ഹാവൂ ഉഫ് എന്നൊക്കെ പുലമ്പുന്നു..പൂറിൽ നിന്ന് വെള്ളം തെറിച്ചു ബെഡിൽ വീഴുന്നു അച്ഛൻ ആഞ്ഞു അടിച്ചു കൊണ്ട് ഇരുന്നു കട്ടിൽ വരെ ആടുന്നു ഹോ ഞാൻ അമ്പരുന്നു,അച്ഛൻ കുണ്ണ ഊരി അടുത്ത് അവളുടെ വായിൽ വെച്ച് കൊടുത്തു അവൾ പാല് മുഴുവനും കുടിച്ചു ഇറക്കി.
അവർ തളർന്നു വീണു കട്ടിലിൽ, അച്ഛൻ അവളുടെ കാതിൽ പറഞു നീ ഒരു ചരക്കു തന്നെ എന്റെ കുണ്ണ ഇപ്പോഴും ഒരു കളിക്ക് റെഡി ആണ്, ഇതു കേട്ടതും അവൾ അച്ഛനെ ചുംബിച്ചു എന്നിട്ട് പറഞു എന്നാൽ ആയിക്കോ എന്ന്.അച്ഛൻ അവളെ പൊക്കി അടുത്ത് തിരിച്ചു കിടത്തി അവൾ തലയിനയുടെ പുറത്തു തല വെച്ച് പൂറു ഭാഗം കുനിച്ചു നിർത്തി കൊടുത്തു അച്ഛന്,അച്ഛൻ കുണ്ണ അടുത്ത് പൂറിൽ കയറ്റി അടി തുടങി അവളുടെ മുലയും കുണ്ടിയും കിടന്നു ആടുന്നു അച്ഛൻ മുലയിൽ പിടിച്ചു അടിച്ചു പൊളിക്കുന്ന കണ്ടിട്ടു ഞാൻ തുണ്ടിൽ കണ്ട ഫീൽ ആയിരുന്നു,അടി കുറച്ചു നേരം ഉണ്ടാരിന്നു കുണ്ണ ഊരി അവളുടെ വായിൽ വെച്ച് പിന്നെയും അവൾ ഊമ്പി കൊടുത്തു.അച്ഛൻ കട്ടിലിൽ നിന്ന് അവിടെ ഉള്ള ഒരു സോഫയിൽ ഇരുന്നു,മോളെ നീ ഒന്ന് വന്നേ എന്ന് അവൾ അച്ഛന്റെ അടുത്ത് പോയി, അച്ഛൻ അവളെ പൊക്കി അച്ഛന്റെ കുണ്ണയിൽ ഇരുത്തി എന്നിട്ടു പൂറിൽ കുണ്ണ കയറ്റി അവൾ അച്ഛാ ഹാ എന്നൊക്കെ പറയുന്നു ഉണ്ടാരിന്നു, അച്ഛൻ അവളുടെ പൂറിൽ കുണ്ണ കയറ്റി ബട്ട് സ്പീഡ് ഇല്ല അപ്പോൾ അവൾക് സുഖം കിട്ടുന്നില്ല എന്ന് 2 പേർക്കും മനസിലായി അവൾ സപ്പോർട്ട് കൊടുത്തു അച്ഛന്റെ കഴുത്തിൽ ചുറ്റി പിടിച്ചു കുണ്ണയിൽ ഇരുന്നു ആടി ഉഫ് വല്ലാതെ കാഴ്ച ആയിരുന്നു അത് അച്ഛൻ അവളെ പിടിച്ചു കളിച്ചു 2 പേർക്കും വെള്ളം വരാറായി സമയം 5pm ആയി, അച്ഛൻ അവളെ അടുത്ത് പിന്നെയും വായിൽ കൊടുത്തു അവൾ ക്ലോക്കിൽ നോക്കി പറഞു അച്ഛാ ഏട്ടൻ വരാൻ സമയം ആയി എന്ന് ഇതു കേട്ട് അച്ഛൻ പറഞു ശെരി നമുക്കു നിർത്താം ബാക്കി പിന്നെ എന്ന് പറഞു അവൾക് ഉമ്മയും കൊടുത്തു പോയി അവൾ പൂർണ നഗ്‌നയായി അച്ഛന്റെ കുണ്ണ പാലിൽ കുളിച്ചു തളർന്നു കിടന്ന്,ഇതൊക്കെ കണ്ടു കുണ്ണ കമ്പി ആയി ഞാൻ അന്തം വിട്ടു നില്കുവാ ആയിരുന്നു, അനിയത്തി അവളുടെ ജെട്ടിയു ബ്രായും ഡ്രെസ്സും അടുത്ത് ബാത്‌റൂമിൽ പോയി.. കൊച്ചു പെണ്ണ് അവളെ കളിച്ച അച്ഛന്റെ ഭാഗ്യ നിമിഷം എന്ന് ആലോചിച്ചു ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നടന്നു.. തുടരും..

ബാക്കി നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായം കേട്ടിട്ടു…

Ente Aniyathiyum Achanum kambikatha

Leave a Reply

Your email address will not be published.