യാദൃശ്ചികം 7

Posted by

യാദൃശ്ചികം – ഭാഗം 7

By: സമുദ്രക്കനി

 

ബാബു…. ബാബു….. ചെക്കന്റെ തൊണ്ട കീറിയുള്ള വിളി. അപ്പുറത്തുള്ള വീടുകളിലേക്ക് കൂടി കേൾക്കാം…… ആ അബൂതി.. ഇതാ വരുന്നു…. പ്രഭാത ഭക്ഷനം കഴിക്കുന്നതിനു ഇടയിൽ ആ തല തെറിച്ചവന്റെ വിളി… കഴിക്കുന്നത് മുഴുമിപ്പിക്കാതെ ഞാൻ എണീറ്റ്… മുടി ഒന്നുകൂടി ചീകി.. മ്മ് ഇപ്പോൾ ഒന്നുകൂടി സുന്ദരൻ ആയിട്ടുണ്ട്… മുഖത്തു ഒരു യോനി പ്രകാശം എല്ലാം വന്നിട്ടുണ്ട്…..കണ്ണാടിയിലെ സ്റ്റാൻഡിൽ ചീർപ് വച്ചു…. സ്‌പ്രൈ അടിച്ചു… നല്ല കുട്ടപ്പൻ ആയി.. .റൂം ലോക് ചെയ്യാൻ പുറത്തു ഇറങ്ങി അതിനിടയിൽ അടുത്ത വിളി ചെക്കൻ… . ബാബു….. വാ.. വേഗം… ഹൊ ഇതാ വന്നു.. .. ഇവൻ എന്തിനാ ഇങ്ങിനെ വിളിച്ചു ചാകുന്നെ.. . ഇവനെ ഒന്നും ചീത്ത വിളിച്ചിട്ടു കാര്യം ഇല്ല.. . ഒണ്ടാക്കിയവനെ പറയണം ചീത്ത… തന്തയുടെ കൊണം അല്ലാ.. അവന്റെ ആ തള്ളയുടെ എല്ലാ കൊണവും അതേ പോലെ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്….. ശവം… മനസ്സിൽ പ്രാകികൊണ്ട് ഞാൻ വീട്ടിലേക്കു നടന്നു.. Sitoutil തന്നെ ഉണ്ട് അവൻ.. എന്താ ബാബു ഇത്ര വൈകിയേ ഞാൻ എത്ര നേരം ആയി വിളിക്കുന്നു…. എനിക്ക് കാലിയാണ് അവന്റെ ആ ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ വന്നത്… നിന്റ തള്ളയെ പണിഞ്ഞു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു അതാ വൈകിയേ ഞാൻ മലയാളത്തിൽ പറഞ്ഞു.. എന്ത്… എന്ത് ???അവനു മനസിലാകത്തതുകൊണ്ടു വീണ്ടും ചോദിച്ചു…. ഹേയ് ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയായിരുന്നു അതാ ലേറ്റ് താഴെ ഞാൻ വീണ്ടും അറബിയിൽ പറഞ്ഞു…. എം അവൻ മൂളി അവനു മനസ്സിലായിട്ടുണ്ട് ആദ്യം പറഞ്ഞത് എന്തോ തെറി ആണെന്ന്… ഹൊ ഇവർക്കൊക്കെ മലയാളം അറിഞ്ഞിരുന്നെങ്കിൽ ദേശ്യം വരുമ്പോൾ എന്നപോലെ ഉള്ളവർ… തെണ്ടിപ്പോയേനെ… ഞാൻ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു… നിന്നെ ജെധി (grandma… Arabiyil–Jeddi) വിളിക്കുന്നു അവൻ വീട്ടിലേക്കു നോക്കി പറഞ്ഞു… അകത്തേക്കു നടന്നു അവിടെ ഹാളിന്റെ വടക്കു വശത്തു ആണ് മാമയുടെ റൂം  ( അവരെ ഞാൻ മാമ എന്നാണ് വിളിക്കുന്നേ )… റൂം തുറന്നിരുന്നു ഞാൻ ഡോറിനു പുറത്തു നിന്നു വിളിച്ചു മാമ.. …. ഹാ ബാബു. …. നീ വന്നോ ഹാ മാമ….അവർ പുറത്തേക്കു വന്നു… റൂമിൽ നിന്നും ബഹൂറിന്റെ  സുഗന്ധം ഹാളിലേക്കു ഒഴുകി വന്നുകൊണ്ടിരുന്നു… ഫർദാ ധരിച്ച ഒരു വലിയ സ്ത്രീ..  നല്ല തടിയുണ്ട്.. മുഖം മരച്ചിട്ടില്ല വെളുത്ത തടിച്ച മുഖം കണ്ണിൽ കറുപ്പെഴുതിയിട്ടുണ്ട്… നല്ല വലിയ ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന കണ്ണുകൾ…നിനക്ക് വേറെ എന്തെകിലും ജോലി ഏല്പിച്ചിട്ടുണ്ടോ ഖാലിദ് ??അവർ ചോദിച്ചു. ഇല്ല മാമ … എവിടെയെങ്കിലും പോണോ..ആ എന്റെ സിസ്റ്ററിന്റെ മകളുടെ മാര്യേജ് ഉണ്ട് നീ വരണം അവിടെ കൊണ്ടുപോയി വിടാൻ….. ഓക്കേ മാമ പോകാം… .ഹൊ നശിച്ചു അപ്പോൾ ഇന്നത്തെ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം കുളമായല്ലോ എന്ന് വിചാരിച്ചു തിരിച്ചു നടക്കാൻ തുടങ്ങുബോൾ അവർ പിന്നിൽ നിന്നും.. നീ ഞങ്ങളെ അവിടെ ആക്കി തിരിച്ചു ഇങ്ങോട്ടുതന്നെ പോന്നോളൂ വൈഗീട്ടു മരിയക്ക് പുറത്തു എവിടേയോ പോകൻ ഉണ്ട്… .. ഓക്കേ മാമ…. ഞാൻ അതും പറഞ്ഞു തിരിച്ചു റൂമിലേക്ക് നടന്നു.. അപ്പോൾ മാഡം മരിയ പോകുന്നില്ലേ ഇവരുടെ കൂടെ…. ആരോകയാണ് പോകുന്നത് ?? ആ… നോക്കാം… കാർ പോർച്ചിൽ പൈപ്പിന് മുകളിൽ ചുരുട്ടി വച്ച പൈപ്പ് ടാപ്പിൽ കൊടുത്തു ടാപ്പ് നല്ല ഫുൾ ആയി തുറന്നു കാറിനു നേരെ വെള്ളം അടിച്ചതും…..

Leave a Reply

Your email address will not be published.