ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 22 (ഇട്ടിച്ചനും ജൂബിയും)

Posted by

ബെന്നിയുടെ പടയോട്ടം – 22

(ഇട്ടിച്ചനും ജൂബിയും)

ഇതിന് മുൻപുള്ള എല്ലാ ഭാഗങ്ങളും വായിക്കാൻ 
ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

Author: Kambi Master

 

ഭിത്തിയില്‍ ചാരി അര്‍ദ്ധമയക്കത്തില്‍ നിന്ന ജൂബിയുടെ മനസ് അന്ന് ബെന്നി തന്നെ ആദ്യമായി അനുഭവിച്ച നിമിഷങ്ങള്‍ ഒന്നൊന്നായി ഓര്‍ക്കുകയായിരുന്നു. തന്റെ ചുണ്ടുകള്‍ അദ്ദേഹം വായിലെടുത്ത് ചപ്പിയപ്പോള്‍ താന്‍ ഭൂമിയിലെ അല്ല എന്ന് തോന്നിപ്പോയി. എന്ത് സുഖം! എന്നെ അടിമുടി കടിച്ചു തിന്നൂ എന്ന് തന്റെ മനസ് പറഞ്ഞു. അവന്റെ മുന്‍പില്‍ താന്‍ സകലവും അടിയറവച്ചു കിടന്നത് ഓര്‍ത്തപ്പോള്‍ ജൂബിയുടെ കൊഴുത്ത തുടകളുടെ ഇടയില്‍ നാളുകളായി രതിസുഖം കിട്ടാതെ ചൂട് പിടിച്ച പിളര്‍പ്പില്‍ നിന്നും മദജലം പുറത്തേക്ക് ഊറി. തന്റെ ചുണ്ടുകള്‍ ബെന്നി ചപ്പിക്കുടിക്കുകയാണ് എന്നവള്‍ ഭിത്തിയില്‍ ചാരി നിന്ന് അര്‍ദ്ധമയക്കത്തില്‍ ധരിച്ചു. ഇട്ടി വന്യമായ ആവേശത്തോടെ തന്നെ ഭ്രാന്തമായി മോഹിപ്പിച്ചിരുന്ന അവളുടെ ചോരച്ചുണ്ടുകള്‍ കടിച്ചു ചപ്പുകയായിരുന്നു. വെണ്ണ തുളുമ്പുന്ന അവളുടെ മുഖം അയാള്‍ മുക്ര ഇട്ടുകൊണ്ട് നക്കി.

“ഓ..എന്തൊരു സൌന്ദര്യമാടീ പൂറീ നിനക്ക്”

Leave a Reply

Your email address will not be published.