സെക്സ് മാഡ് 1

Posted by

സെക്സ് മാഡ്  1

 

പ്രിയപ്പെട്ട വായനക്കാരെ ആദ്യമായി ആണ് ഞൻ എഴുതുന്നത്.. തെറ്റുകൾ ക്ഷേമിക്കുക..
ഞാൻ വിനു. സെക്സ് എന്നും ന്റെ വീക്ക്നെസ് ആയിരുന്നു. ആദ്യമായി ഞാൻ ഒരു പെണ്ണിനെ കളിക്കുന്നത് എന്റെ വലിയമ്മ യുടെ മോളെ ആണ്… എന്റെ റിയൽ ലൈഫ് കഥ ആണ്..
എനിക്ക് അന്ന് 18 വയസ് വരും… ചേച്ചി യുടെ marrige കഴിഞ്ഞ 6 കൊല്ലം ആകും.. 2മക്കളും ഉണ്ട്.. അവരുടെ വീട് സേലം ആയിരുന്നു. നാട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ ഉള്ള സംഭവം ആണ് പറയാൻ പോകുന്നത്…. ഒരു ഇയർ നാട്ടിൽ ചേച്ചിയും പിള്ളേരും മാത്രം വന്നു.. അമ്മ പിള്ളേരേം കൊണ്ട് പുറത്ത് പോയ ടൈമിൽ ആണ് സംഭവ. അവൾ ന്റെ ഫോൺ അടുത്ത നോക്കുവായിരുന്നു.. അതിലെ തുണ്ടുകൾ കണ്ട അവൾ ന്നോട് ചോദിച്ചു ഇങ്ങിനെ ഒക്കെ ചെയ്യുമോ എല്ലാരേയും എന്ന… ഞൻ പറഞ്ഞു അതെ. ചേട്ടൻ ചെയ്ത തന്നിട്ട് ഇല്ലേ എന്ന.. അപ്പോൾ പറയുവാ അങ്ങേരു വര്മ്മ കയറ്റും കലയും പോകും. ഇത് പോലെ സുഗിച്ചിട്ടി ഒന്നും ഇല്ല…. അപ്പോൾ ഞൻ ചോദിച്ചു ഞൻ സുഗിപ്പിച് തരട്ടെ എന്ന്.. അവൾ ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല… ഞൻ അടുത്ത പോയി ഇരുന്നു.. വയറിൽ കൈ വച്ച് തടവി… പതുക്കെ മുലകളിൽ തടവി.. അവൾ ന്നോട് പട്ടിചേർന്ന് കിടന്നു… ഞൻ അവളുടെ ചുണ്ടിൽ കിസ്സ് ചെയ്തു.. നാവു കൊണ്ട് മുഖം ആകെ നാക്കിയെടുത്തു ഞൻ… ബാക്കി അടുത്ത ഭാഗത്തിൽ… അഭിപ്രായം അറിഞ്ഞിട്ട് എഴുതാം..

Leave a Reply

Your email address will not be published.