മനുവിന്റെ കണ്ണ് 3

Posted by

മനുവിന്‍റെ കണ്ണ് 3

 

ഞങ്ങളുടെ വീടിന്‍റെ പടിഞ്ഞാറേപറമ്പും ഞങ്ങളുടേത്.അത് അന്ന് ഒഴിഞ്ഞതായിരുന്നു. തെങ്ങുകള്‍ ഉണ്ട്.അതിന് നനക്കാന്‍ ഒരു കിണറും.ആ പറമ്പിനുംപടിഞ്ഞാറ് കോരന്‍ മൂപ്പന്‍റെ വീട്. അവിടെസമപ്രായക്കാരായ രണ്ടു പെണ്ണുങ്ങള്‍.പാര്‍വതിയും ലക്ഷ്മിയും. മുപ്പതില്‍ താഴെ വയസ്സ്.
കഥയുടെ കാലത്ത് എനിക്ക് 14 വയസ്.

കോരന്‍മൂപ്പന്‍റെ വീട്ടുപറമ്പിലും കിണറുണ്ട്. പക്ഷെ കുടിക്കാനും കുളിക്കാനുമുള്ള വെള്ളം ഞങ്ങളുടെ പടിഞ്ഞാറേപറമ്പിലെവെള്ളമാണ് എടുത്തിരുന്നത്.ഒരു വേനല്‍ക്കാലത്താണ് ഞാന്‍ മനസിലാക്കിയത് അവര്‍ രാത്രി കിണറിനരികില്‍ നിന്ന് കുളിക്കാറുണ്ട് എന്ന്.അത് എന്നെ ഉത്സുകനാക്കി. ഒരു രാത്രി ഞാന്‍ പറമ്പിലെ പറങ്കിമാവിന്‍റെ ഉള്ളില്‍കേറിഒളിച്ചുനിന്നു.

അധികം നില്‍ക്കേണ്ടിവന്നില്ല. ലക്ഷ്മി ഒരു മുട്ടവിളക്കുമായി എത്തി.കളിവിളക്കല്ല–കുളിവിളക്ക്. അവള്‍ ആദ്യം ബ്ലൌസ്അഴിച്ചുവെച്ചു. ഉരുളന്‍ മുലകള്‍.ഇരു കക്ഷങ്ങളിലുംരോമം, രോമം. അതവള്‍ തലോടുകയും ചെയ്തു.പിന്നീട്മുണ്ടഴിച്ച് വെച്ചു.ഇപ്പോള്‍ ചെറിയൊരു പാവാട മാത്രം, അതിന്‍റെ കീഴ്തുമ്പ് മേലേക്ക് എടുത്ത് അരയില്‍ഇറുകിവെച്ചു.തുടകള്‍ തടിച്ചവ. ലക്ഷ്മിവിരല്‍ പാവടക്കടിയിലേക്ക്കൊണ്ടുപോയി യോനിയിലേക്ക് കയറ്റികൊണ്ടിരുന്നു.

പാര്‍വതിവരുന്നത്‌ കണ്ടിട്ടാവണംഅവള്‍ വിരലൂരി പാവാട താഴ്ത്തി. പാര്‍വതിയും ബ്ലൌസ്അഴിച്ചു.കക്ഷത്തില്‍ കറുത്തകാട്‌ അവള്‍ക്കുമുണ്ട്. മുലകള്‍ തെല്ല്‌ വീണവ. പാര്‍വതി പെട്ടെന്ന് ലക്ഷ്മിയുടെ മുലപിടിച്ചു. ലക്ഷ്മി തിരിച്ചും. ഞെട്ടുകള്‍ ഈമ്പി.കക്ഷരോമങ്ങള്‍ പിടിച്ചു വലിച്ചു.എതോ നിമിഷത്തില്‍ഇരുവര്‍ക്കും പാവടകള്‍ അഴിഞ്ഞു. മുട്ടവിളക്കിന്‍റെ മഞ്ഞപ്രഭയില്‍ യൊനീരോമങ്ങളുടെ നിറവ്.പാര്‍വതി ലക്ഷ്മിയുടെ പുല്ല് തടവി. വിരലിട്ടു. ലക്ഷ്മി മറിച്ചും.കുറച്ച്കളിച്ചപ്പോള്‍ ഇരുവര്‍ക്കും ”വന്നു” എന്ന് തോന്നി. അവര്‍ മതിയാക്കി. ”അമ്മ വരുന്നുണ്ട്”,ഒരുത്തി പറഞ്ഞു.ഉണര്‍ന്ന വടിയുമായി മടങ്ങാന്‍ തുടങ്ങിയ ഞാന്‍ അവിടെത്തന്നെ ഒളിഞ്ഞുനിന്നു. ലീലമ്മയെ കാത്ത്.ലീലമ്മ വൈകാതെ വന്നു. അമ്പതു വയസ്-കണ്ടാല്‍ നാല്‍പ്പത്തഞ്ചു തോന്നും. തടിച്ച ഉടല്‍. ഒരു തോര്‍ത്ത്‌ മാത്രം.തുള്ളുന്ന മുലകള്‍.കക്ഷത്തില്‍ ചുരുണ്ട പുല്ല്, ലക്ഷ്മിയുംപാര്‍വതിയും ലീലമ്മയ്ക്ക് വെള്ളം ഒഴിച്ചു കൊടുത്തു. കുറച്ചായപ്പോള്‍ തോര്ത്തഴിച്ച് പിഴിഞ്ഞു. അതുകൊണ്ട് തുടയും അരയും തുവര്‍ത്തി. യോനിപ്രദേശംരോമം കൊണ്ടുള്ള രാജ്യം ആയിരുന്നു.കോരന്‍ മൂപ്പന്‍റെ ഭാഗ്യം. ഞാന്‍ മൂന്ന് രോമകാഴ്ചകളുംകണ്ടുകൊണ്ട്‌ വേണ്ടത് സ്വയം ചെയ്തു.
(ലക്ഷ്മിയുടെ ഏട്ടന്‍ സുഗുണന്‍റെ ഭാര്യയാണ്പാര്‍വതി)

Leave a Reply

Your email address will not be published.