അമ്മായിയുമായി പ്രണയം 5

Posted by

അമ്മായിയുമായി പ്രണയം 5

 

അങ്ങനെ കിടന്നു ഞങ്ങൾ രണ്ടുപേരും ഉറങ്ങിപ്പോയി. രാവിലെ സൂര്യകിരണങ്ങൾ മുഖത്തേക്ക് അടിക്കുമ്പോഴാണ് ഞാൻ കണ്ണുതുറക്കുന്നത്. അവൾ അതുപോലെ തന്നെ എന്റെ നെഞ്ചിൽ തലചായ്ച്ചു കിടക്കുന്നു..അവളുടെ പാറിപ്പറന്നു കിടക്കുന്ന മുടി ഞാൻ അടുക്കിവെച്ചു..ഇന്നലെ കയറ്റിവെച്ചു കിടന്ന ദണ്ട് ചുരുങ്ങി ഊരിപ്പോകാനായി കിടക്കുന്നു..കുറച്ചുനേരം കൂടി ഞാനവളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടന്നു..പിന്നെ മെല്ലെ അവളെ ബെഡിലേക്ക് കിടത്താൻ നോക്കിയെങ്കിലും നോ നോ എന്നു പറഞ്ഞ് എന്നെ അമർത്തി കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടന്നു..കുറച്ചു നേരംകൂടി കിടന്നതിനുശേഷം സമയം ഏഴുമണിയായപ്പോൾ വീണ്ടും അവളുടെ മുടിയിൽ തഴുകി പതുക്കെ ഞാൻ പറഞ്ഞു “എണീക്കെടി പെണ്ണേ, നമുക്ക് ഹണിമൂൺ പോകണ്ടെ ഇന്ന്” അവൾ കൊഞ്ചിക്കൊണ്ട് “പോണം, കുറച്ചു നേരം കൂടി ഇങ്ങനെ കിടക്കാം” എന്നു പറഞ്ഞു വീണ്ടും കിടന്നു. പിന്നീട് അവളുടെ ഫോൺ റിംഗ് ചെയ്തത് കേട്ടാണ് ഞങ്ങൾ ഞെട്ടിയുണരുന്നത്..അമ്മാവനാണ് ..അവൾ റിംഗ് സൈലന്റിൽ ഇട്ട് എന്റെ അരയിൽ തന്നെ ഇരുന്നു കൈകൾ രണ്ടും പൊക്കി മുടി കെട്ടിവെച്ചു..തൂങ്ങി തുടങ്ങിയിരുന്ന ആ സ്തനങ്ങൾ അപ്പോഴാണ് ഞാൻ ശരിക്കും കാണുന്നത്..ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ ഒരു വെണ്ണക്കൽ തന്നെയാണവൾ..ഇപ്പോൾ ഏതാണ്ട് നടി വിനയ പ്രസാദിന്റെ ചായയുണ്ട് …ചുളിവു വീണ് തുടങ്ങിയതാണെങ്കിലും നല്ല തിളക്കമുള്ളതാണ് അവളുടെ ശരീരം..ഇതെല്ലം കണ്ടു രാവിലെ കുലച്ചിരിക്കുന്നതിൽ പിടിച്ചു അവൾ താഴെ ഇറങ്ങി..എന്തോ അമ്മാവന് മെസ്സേജ് അയച്ചു അവിടെക്കിടന്ന ടവൽ എടുത്തുടുത്തു അവൾ അപ്പുറത്തെ മുറിയിലേക്ക് പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.