Aaa nimisham kambikadha

Posted by

Aaa nimisham kambikadha

അന്ന് ഒരു ശനിയാഴ്ചയായിരുന്നു.ആരെയും കാണാതായപ്പോ രവി വീട്ടിലേങ്ങി മടങ്ങാംന്നു കരുതി.വഴിക്കിടയില്‍ പ്രസന്നേച്ചിയുടെ വീട്ടിലൊനൊന്ന് കയറിയാലോ…രവി ഓര്‍ത്തു പ്രസന്നേച്ചി എത്ര മദാലസയാ…ആവരുടെ കുളി സീന്‍ ഒളിച്ചു കണ്ടതും അവരുടെ പാന്‍റി കട്ടെടുത്ത് വാണം വിട്ടിരുന്നതൊക്കെ അവന്റെ മനസ്സിലേക്കിരച്ച് കേറി..വയസ്സ് 42ആയിക്കാണും ഇന്നും ഉടഞ്ഞിട്ടില്ല അവര്‍ എന്നെക്കാള്‍ പത്ത് വയസ്സ് കൂടുതല്‍ കാണും എന്നിട്ടും അവരോടുള്ള അഭിനിവേശത്തിന് ഒരു കോട്ടവും തട്ടീട്ടില്ല.ഏതായാലും ഒന്ന വിടെ കേറി നോക്കാം.രവി ചിന്തകള്‍ക്ക് വിരാമമിട്ട് ഗേറ്റ് തുറന്ന് പതുക്കെ കേറി മുരളിയേട്ടന്‍ ഇല്യാഞ്ഞാ മതിയായിരുന്നു..ഹാവൂ കാറില്ല അപ്പോ പുള്ളി എങ്ങോ പോയിരി്കുന്നു.രവി ബെല്ലമര്‍ത്തി ഒരു പ്രതികരണവും ഇല്ല..ആളില്ലാന്നു വര്വോ പുറകിലൂടെ പോയ് നോക്കാം.രവി പുറക് വശത്ത് ചെന്ന് വിളിച്ചു ആരും വന്നില്ല.അവന്‍ നോക്കിയപ്പോള്‍ വാതില്‍ ചാരീട്ടേയുള്ളു.അവന്‍ അകത്തു കയറി..ആരെയും കാണുന്നീല്ല.അപ്പോഴുണ്ട് കുളിക്കുന്ന ശബ്ദം.ബെഡ്റൂമില്‍ നിന്നാ അവന്‍ അങ്ങോട്ട് കയറി.ആ ബെഡിലിരുന്നു കുളി കഴിഞ്ഞിറങ്ങട്ടെ സുന്ദരി…ഇന്നെന്തു വന്നാലും വേണ്ടില്ല കൈകാര്യം ചെയ്യണം അതോര്‍ത്തപ്പൊഴേ കമ്പിയായി.ചേച്ചിക്ക് തന്നെ ഇഷ്ടാണ്.പക്ഷേ പേടി കൊണ്ടാ അടുക്കാത്തത്.എങ്കിലും തട്ടാനും മട്ടാനുമൊക്കെ സമ്മതിക്കാറുമുണ്ട്..അവന്‍ ആകെ ഉഷാറിലായി.ഇങ്ങനെ ഒരു ചാന്‍സ് ഇതു വരെ ഒത്തില്ല…ഹാവൂ..കഴിഞ്ഞുന്നാ തോന്നണേ..തോര്‍ത്ത്വാവും ഹാ..കമ്പി കുലച്ചിട്ടും ഉള്ളില്‍ പടപട അടിക്കൂന്നു അതാ വാതില്‍ തുറക്കുന്നു പെട്ടന്ന് വാതില്‍ തുറന്നു.പുറത്തിറങ്ങിയ ആ ളെ കണ്ട് രവി ഞെട്ടി.ചേച്ചീടെ മോള്‍ …കുളി കഴിഞ്ഞ് പിറന്ന പടി നില്‍ക്കൂന്നു.രവിയെ കണ്ട് അവള്‍ സ്തബ്ധയായി.കൂര്‍ത്ത് മുഴച്ച് പോരിന് തയ്യാറായി നില്‍ക്കുന്ന മുലകള്‍.അഗാധമായ പൊക്കിള്‍ ച്ചുഴി.തടിച്ചുരുണ്ട തുടകള്‍..വീതിയേറിയ അരക്കെട്ട് ടൗവല്‍ തലയില്‍ കെട്ടി വച്ചിരിക്കുന്നു.രശിയെ കണ്ടതും..ഊഹ് എന്നൊരു ശബ്ദം അവളില്‍ നിന്നുയര്‍ന്നു.തലയിലെ ടൗവ്വല്‍ അഴിച്ച് അവള്‍ മറക്കാനൊരു ശ്രമം നടത്തി പ്രസന്നേച്ചിയുടെ മകളാണ് നിവ്യ്….അയോ പുറത്ത് പോകൂ്.എന്ന് എങ്ങനെയോ അവള്‍ പറഞ്ഞൊപ്പിച്ചു..സോറി..ഞാനറിഞ്ഞില്ല.രവി പതുക്കെ ഹാളില്‍ പോയിരുന്ന്ു..അല്‍പം കഴിഞ്ഞ് അവള്‍ ഡ്രസ്സ് മാറ്റി താഴ്ത്തി പിടിച്ച തലയുമായി വന്നു..പരസ്പരം മിണ്ടാനാവതെ അവരിരുന്നു.. എന്തേ വാതിലടക്കാഞ്ഞൂ..എങ്ങനെയോ രവി ചോദിച്ചൊപ്പിച്ചു. ആരും വരില്ലൃന്നോര്‍ത്തു അവളുടെ മറുപടി രവിയില്‍ ഒരു പ്രസാദമുണ്ടാക്കി.അവന്‍ പറഞ്ഞു..ന്നാലും കുളിക്കാന്‍ പോവുമ്പോ മാറ്റാന്‍ ഉള്ളത് കരുതേണ്ടേ അവള്‍ മൗനം..നിമിഷങ്ങള്‍ വര്‍ഷങ്ങളാവുന്ന പോലെ രവിക്ക് തോന്നി..താന്‍ എടുത്ത് നടന്ന കുട്ട്യാ..എന്നിട്ടും ആ വെണ്ണകല്‍ പ്രതിമ അവന്റെ ഉള്ളില്‍ തുടുത്തു നിന്നു..ഹും സാരല്യ നീ ചെന്ന് രവ്യേട്ടന് ചായയിട്ടേ..രക്ഷപ്പെട്ടു എന്ന മട്ടില്‍ അവള്‍ അടുക്കളയിലേക്കോടി.. രവിയുടെ മനസ്സ് ചാഞ്ചാടി..വിവേകം തളര്‍ന്നു വികാരം വളര്‍ന്നു.അവന്‍ പതുക്കെ അടുക്കളയില്‍ ചെന്നു.അവളുടെ പുറകില്‍ നിന്നു.അവള്‍ തിരിഞ്ഞില്ല ദ്രുതഗതിയില്‍ ഉയര്‍ന്നു താഴുന്ന ആ നിറമാറിന്റെ ചലനം അവനറിഞ്ഞു..ഇടറുന്ന ശബ്ദത്തില്‍ അവന്‍ പറഞ്ഞു..മോള് സുന്ദരിയായിരിക്കുന്നു.അപ്പുറത്ത് മൗനം.രവി പതുക്കെ അവളുടെ തോളില്‍ കൈ വച്ചു..അവള്‍ ഒന്നു ഞെട്ടി എങ്കിലും ഒന്നും പറഞ്ഞീല്ല.അത് രവിക്ക് ധൈര്യം പകര്‍ന്നു..അവന്റെ കൈകള്‍ മാറിലേക്കിറങ്ങി.അവള്‍ ബ്രാ ധരിച്ചില്ല എന്നവന്‍ അറിഞ്ഞു..മുലക്കണ്ണില്‍ അമര്‍ന്ന അവന്റെ കയ്യില്‍ അവള്‍ പിടിച്ചു.

അടുത്ത പേജിൽ തുടരുന്നു Aaa nimisham kambikadha

Leave a Reply

Your email address will not be published.