ജെറ്റ് ജഗദമ്മ

Posted by

ജെറ്റ് ജഗദമ്മ

 

എൻറെ പേര് വിജയൻ പാലക്കാട്ടെ ഒരു ഉൾനാടൻ ഗ്രാമത്തിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. ഞങ്ങളുടെ വീടിനടുത്തുള്ള മദാലസയായ ചേച്ചിയാണ് ജഗദമ്മ ഭർത്താവുമായി പിണങ്ങി താമസിക്കുന്ന ജഗദമ്മ വീട്ടിൽ തനിച്ചാണ് ഞങ്ങൾ കൂട്ടുകാർക്കും പിന്നെ നാട്ടിലുള്ള ഒരുവിധം കുണ്ണ പൊങ്ങുന്ന എല്ലാവരുടെയും വാണറാണി ജഗദമ്മ ചേച്ചിയാണ്. ഏകദേശം 6 അടി പൊക്കം ഒത്ത വണ്ണം 42 സൈസ് ബ്രായുടെ കപ്പിൽ ഒതുങ്ങാതെ മുന്നോട്ട് ചാടി നിൽക്കുന്ന തണ്ണി മത്തങ്ങാ പോലുള്ള ഉരുണ്ട മുലകൾ ഉരൽ പോലെ ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ട് അരക്കെട്ടിൻ നടുവിൽ പറമ്പിലെ പൊട്ടകിണർ പോലെ കുഴിഞ്ഞ പൊക്കിൾ വയൽ വരമ്പിലൂടെ ജഗദമ്മ നടന്നു പോകുമ്പോൾ കാറ്റത്ത് സാരി കാലുകൾക്കിടയിലോട്ടു കേറുമ്പോൾ ആ കൊഴുത്ത വണ്ണമുള്ള തുടകളുടെ വലുപ്പമറിയാം പിന്നെ കൊഴുത്തുരുണ്ട കുണ്ടികൾ രണ്ട് മണ് കുടങ്ങൾ സാരിക്കുള്ളിൽ കേറ്റി വച്ചേക്കും പോലെയാണ് ജഗദമ്മയുടെ കുണ്ടികൾ. അത് ആടി കളിക്കുന്നത് കണ്ടാൽ തന്നെ കുണ്ണ പാല് ചീറ്റും ഭർത്താവുമായി പിണക്കത്തിൽ ആണെങ്കിലും ഭർത്താവിൻറെ അനിയൻ ജഗദമ്മയുടെ വീട്ടിലെ സ്ഥിരം സന്ദർശകൻ ആണ്. അന്നൊരു ഞായറാഴ്ച ആയിരുന്നു ഞാൻ ടൌണിലേക്ക് പോകാനായി ബസ് സ്റ്റൊപ്പിലെക്കു പോവുകയായിരുന്നു എളുപ്പത്തിൽ പോകാനായി പാടത്ത് കൂടിയുള്ള കുറുക്കു വഴിയിലൂടെ പോകാം എന്ന് കരുതി അവിടെയാണ് ജഗദമ്മയുടെ വീട് .ഞാൻ ജഗദമ്മയുടെ വീടിനടുത്ത് എത്താറായപ്പോൾ ജഗദമ്മ മുന്നിലെ വാതിൽ തുറന്നു മുടി വാരി പിന്നിലോട്ടു കെട്ടി കോട്ടുവായും ഇട്ടു നിൽക്കുന്നു ഇളം നീല കളറിലുള്ള ബ്ലൗസും ഒരു ലുംഗിയും ആയിരുന്നു അവരുടെ വേഷം. ആ ബ്ലൌസിനുള്ളിൽ ആ കൊഴുത്തുരുണ്ട മുലകൾ വീർപ്പ് മുട്ടി കിടക്കുകയാണെന്ന് മനസ്സിലായി അവിടെനിന്നും താഴോട്ടു വിശാലമായ ആ വെളുത്ത വയറിൻറെ നടുക്കായി ജഗദമ്മയുടെ കുഴിഞ്ഞ തക്കാളി പൊക്കിൾ. ആ കാഴ്ച കണ്ട് എൻറെ സകല നിയന്ത്രണവും തെറ്റി മുണ്ടിനുള്ളിൽ എൻറെ കുണ്ണ കിടന്ന് വെട്ടി വിറക്കുകയായിരുന്നു ജഗദമ്മ പതിയെ നടന്ന് വീടിന് പിന്നിലേക്ക് പോയി ആ നടത്തത്തിൽ ജഗദമ്മയുടെ കുണ്ടിയുടെ സൌന്ദര്യം ശരിക്കും മനസ്സിലായി എനിക്കപ്പോൾ ജഗദമ്മയുടെ വീട്ടിൽ വന്നുപോകുന്നവന്മാരോട് ശരിക്കും അസൂയ തോന്നി. പിറകിലോട്ടു പോയ ജഗദമ്മ ഒരു ചൂലുമായി വന്നു വീടിൻറെ മുൻഭാഗത്തെ മുറ്റം അടിച്ചുവാരാൻ തുടങ്ങി ആ കാഴ്ച കൂടി കണ്ടപ്പോൾ എൻറെ കുണ്ണ പൊട്ടിതെറിക്കും എന്ന് കരുതി അത്ര വല്ലാത്ത ഒരു കാഴ്ചയായിരുന്നു ജഗദമ്മ കുനിഞ്ഞ് നിന്നപ്പോളാണ് അവളുടെ യഥാർത്ഥ സൗന്ദര്യം മനസ്സിലായത് ആ കൊഴുത്തുരുണ്ട മുലകൾ പകുതിയും പുറത്തായിരുന്നു മുറ്റമടിക്കുമ്പോൾ അതിൻറെ താളത്തിനൊത്ത് ജഗദമ്മയുടെ കുണ്ടികൾ ആടി കളിക്കുന്ന കാഴ്ച അതെനിക്ക് വിവരിക്കാൻ കഴിയില്ല അത്ര സൗന്ദര്യം ആയിരുന്നു.

അടുത്ത പേജിൽ തുടരുന്നു ജെറ്റ് ജഗദമ്മ kambikatha

Leave a Reply

Your email address will not be published.