കനകാ ചിട്ടിക്കമ്പനി 2

Posted by

കനകാ ചിട്ടിക്കമ്പനി 2

 

കനകന്‍ മുതലാളി ഉമയെ അവളുടെ ഭർത്താവ്‌ കിടക്കുന്ന മുറിയില്‍ നിന്നു തന്റെ മുറിയിലേക്ക്‌ കൊണ്ട്‌ പോയി….ഒരു നേർത്ത തോർത്ത്‌ മാത്രമാണ്‌ അയാള്‍ ഉടുത്തിരുന്നത്‌….അയാളുടെ പിന്നില്‍ നടക്കുമ്പോള്‍ അവള്‍ ശരിക്കുമയാളെ ശ്രദ്ധിച്ചു…..നല്ല ബലിഷ്‌ടമായ ശരീരം…..അതുപോലെ തന്നെ ബലിഷ്‌ടമായ ഉരുണ്ട ചന്തികള്‍….നടക്കുമ്പോള്‍ അയാളുടെ കാലുകള്‍ക്കിടയില്‍ തൂങ്ങിയാടുന്ന നല്ല വലുപ്പമുള്ള വൃഷ്‌ണ സഞ്ചിയും പടവലങ്ങ പോലുള്ള ലിംഗവും….. അവള്‍ക്കതു കണ്ടപ്പോ വല്ലാത്തൊരു കാമമിളകി…. മുല ഞെട്ടുകള്‍ വലിഞ്ഞ്‌ മുറുകി എണീറ്റു…..അവളുടെ ശ്വാസം വേഗത്തിലായി…..അവർ അയാളുടെ മുറിയിലെത്തി….ഉമ അല്‍ഭുതത്തോടെയാണ്‌ ആ മുറി കണ്ടത്‌….. ആ ബെഡ്‌ പോലും സെക്‌സിഌ വേണ്ടി നിർമിച്ച സ്‌പെഷ്യല്‍ റ്റെപ്പ്‌ ആണ്‌…. ഉമയ്‌ക്ക്‌ മനസിലായി മുതലാളി ഒറ്റക്ക്‌ താമസിക്കുന്നത്‌ ഇതിഌ വേണ്ടിയാണ്‌…. തന്നെപ്പോലുള്ള പല പെണ്ണുങ്ങളെയും മുതലാളി ഭോഗി്‌ച്ചിട്ടുണ്ടാവണം….പല ഭർത്താക്കന്‍മാരും അടുത്ത മുറിയില്‍ ബോധം കെട്ടുറങ്ങുമ്പോള്‍ അവരുടെ ഭാര്യമാരെ ഇയാള്‍ ഇവിടെയിട്ട്‌ മതിയാവുവോളം ഭോഗിക്കുമായിരിക്കും……ഉമ ഇതൊക്കെ ചിന്തിച്ച്‌ നിന്നതും കനകന്റെ കൈകള്‍ ഉമയുടെ നെഞ്ചില്‍ പതിഞ്ഞു….അവന്റെ ബലമുള്ള കൈകളില്‍ കിടന്നവ ഞെരിഞ്ഞുടഞ്ഞു…..നൈറ്റിയുടെ സിബ്‌ വലിച്ച്‌ താഴ്‌ത്തി അയാള്‍ ആ വെണ്ണയുടെ നിറമുള്ള കൂർത്ത മുലകളെ പുറത്ത്‌ ചാടിച്ച്‌ അമർത്തിയുടച്ചു കൊണ്ട്‌ ഉമയുടെ ചുവന്ന തക്കാളിച്ചുണ്ടുകളെ വായിലാക്കി ഌണഞ്ഞു….. അയാളുടെ കമ്പിപ്പാര പോലുള്ള ലിംഗം ഉണരുന്നത്‌ ഉമ അറിഞ്ഞു…. ഉമയുടെ നൈറ്റി അയാള്‍ ഉയർത്തി ആ കൊഴുത്ത തുടകളിലൂടെ തടവിക്കൊണ്ട്‌ അവളുടെ അടിവയറിലെത്തി…..നനഞ്ഞ്‌ ഒട്ടിയിരിക്കുന്ന പൂറിതളുകളെ അയാള്‍ വിടർത്തിക്കൊണ്ട്‌ അതില്‍ തടവിയതും ഉമ അയാളുടെ ചുണ്ടുകളെ കടിച്ച്‌ ചൂപ്പിക്കൊടുത്തു…..ഉമയുടെ സീല്‍ക്കാരങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ അയാളുടെ വിരലുകള്‍ ഇറുകിയ വഴിയിലൂടെ ഉള്ളിലെ നീരുറവ പൊട്ടിച്ച്‌ ചലിക്കുകയായിരുന്നു….ഉമ അയാളെ അവളറിയാതെ ഇഷ്‌ടപ്പെടുകയായിരുന്നു…. അയാളുടെ വായില്‍ നിന്നു ചുണ്ടകറ്റി അവള്‍ പറഞ്ഞു “”പൊന്നേന്നന്നന്ന എനിക്ക്‌ ഇനി ഒരിക്കലും മറക്കാനാവില്ല ഇതൊന്നും എന്നെ ഞാന്‍ മുതലാളിക്ക്‌ തരുകയാ….. എന്റെ ഭർത്താവല്ലാതെ ആദ്യമായാണൊരാളെന്നെ അഌഭവിക്കുന്നത്‌…..എനിക്കിനി ഈ സുഖം മരിക്കുന്നത്‌ വരെ തരണം” പറഞ്ഞുകൊണ്ട്‌ ഉമ അയാളുടെ തോർത്ത്‌ വലിച്ചൂരി……. അവള്‍ ആ ദൃഢമായ മാംസ ദണ്ഡില്‍ ആർത്തിയോടെ കൈ വച്ചു….അവള്‍ കൈ വച്ചതും അത്‌ ഒന്നുകൂടി വലിഞ്ഞ്‌ മുറുകി…..അവള്‍ അതിനെ വാല്‍സല്യത്തോടെ തഴുകിയതും അയാളവളുടെ നൈറ്റി ഊ രി മാറ്റി…….അവളുടെ വെളുത്ത ശരീരം അയാള്‍ ആർത്തിയോടെ കണ്ണോടിച്ചു….അവാളവളെ ബെഡിലിരുത്തി അവളുടെ വായില്‍ കുണ്ണ വച്ചു……അവളതില്‍ നക്കിക്കൊണ്ട്‌ വായിലേക്കെടുത്തു……..െഐ സ്‌ കുഴല്‍ പോലെ അവള്‍ ചൂപ്പിക്കൊടുത്തു…..അവള്‍ നിർത്താതെ അത്‌ വേഗത്തില്‍ ചെയ്‌തു തുടങ്ങി….. ഇനിയും വൈകിയാല്‍ അവളുടെ വായില്‍ പാല്‍ വീഴുമെന്നായതും കനകന്‍ അവളെ തടഞ്ഞു…….ബെഡിലേക്ക്‌ മറിച്ചിട്ട്‌ അവളുടെ തുടകള്‍ക്കിടയില്‍ അയാള്‍ മുഖം ചേർത്തു….. ഉമയുടെ ഗുഹ്യ ദ്വാരങ്ങളില്‍ ഒരുപാട്‌ നേരം അയാളുടെ നീളന്‍ നാക്ക്‌ മാറിമാറി കയറിയിറങ്ങി….. അവളുടെ പൂർ പൊളിച്ചുകൊണ്ട്‌ അയാളുടെ തടിയന്‍ കുണ്ണ ചലിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയതും അവള്‍ സുഖമുള്ള വേദന അടക്കാനാവാതെ കരഞ്ഞു……..അയാളത്‌ ശ്രദ്ധിക്കാതെ അവളുടെ ഇറുകിയ പൂറിനെ ആഞ്ഞടിച്ച്‌ മെതിക്കുകയായിരുന്നു…..അവളെ ഇടക്കിടക്ക്‌ കമിഴ്‌ത്തിയും ചരിച്ചുമൊക്കെ കിടത്തി അവളുടെ ആ ഇളം പൂറിലൂടെ അയാളുടെ തഴക്കമുള്ള കരിംകുറ്റി കുണ്ണ പാഞ്ഞ്‌ നടന്നു…..രാത്രി ഒരുപാടായിട്ടും 2 പേരും മതി വരാതെ വീണ്ടും വീണ്ടും മാംസച്ചെപ്പിഌള്ളില്‍ മാംസ ദണ്ഡ്‌ കയറ്റി വച്ച്‌ താണ്ഡവമാടുമ്പോള്‍ ഉമയുടെ ഭർത്താവ്‌ അറിഞ്ഞില്ല തന്റെ ഭാര്യയുടെ യോനീദ്വാരത്തില്‍ മുതലാളി ഉരൂക്ക്‌ ദണ്ഡ്‌ പോലുള്ള കുണ്ണയിറക്കി അവളെ സ്വർഗം കാണിക്കുന്നത്‌……അയാള്‍ക്ക്‌ ഭർത്താവിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ സുഖം തരാനവുമെന്നറിഞ്ഞ അവള്‍ അയാളെക്കൊണ്ട്‌ കൂടുതല്‍ കൂടുതല്‍ ആഴത്തിലടിപ്പിച്ച്‌ അയാള്‍ക്ക്‌ വേണ്ടി സ്വയം സമർപ്പിക്കുകയായിരുന്നു……ആരും കൊതിക്കുന്ന ആ മാദക റാണിയെ മറ്റൊരാളിന്റെ സ്വന്തമാണെന്നറിഞ്ഞ്‌ കൊണ്ട്‌ അവളുടെ അവയവങ്ങളില്‍ അധികാരം സ്ഥാപിച്ച്‌ അവളെ ഒറ്റ രാത്രി കൊണ്ട്‌ കനകന്‍ മുതലാളി സ്വന്തമാക്കി അക്കൗണ്ട്‌ തുറന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.