പുതിയ കുട്ടി

Posted by

പുതിയ കുട്ടി

ഡിഗ്രീ  ക്ലാസ്സിൽ പുതിയതായി എത്തിയ  ബിജു ആണ് എല്ലാവരുടേയും ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രം … അവൻ നല്ല ഭംഗിയും അതിലുപരി നല്ല വലിപ്പവും എല്ലാറ്റിനുമുപരി പഠിപ്പും ഉഴപ്പും എല്ലാം കൂടിയവൻ… ആണ്‍കുട്ടികൾക്കും പെണ്‍കുട്ടികൾക്കും അവൻ ഹീറോ ആണു .. ടീച്ചർമാരോട് കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞ് അവൻ സാധിച്ചെടുക്കും… അഞ്ജു, രാധിക, സ്നേഹ മൂന്നു പേരും കൂട്ടുകാരികൾ…
സ്നേഹയുടെ വീടിനടുത്ത വീടാണ് ബിജുവിന്റെ വീട്  …രാധികയും അഞ്ജുവും എപ്പോഴും ബിജുവിനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കും …അവന്റെ ശരീരം അവന്റെ ഭംഗി എല്ലാം അവൾക്ക്ഹരമായി …അവനെ ഓർത്ത് സ്വയംഭോഗം ചെയ്ത ഒരു ദിവസം സ്നേഹ അവനെ എങ്ങിനെയും ഒന്ന് പാട്ടിലാക്കാൻ  തീരുമാനിച്ചു..കോളേജിൽ  നിന്ന്  നടന്നു വരുന്ന വിജനമായ  വഴിയിൽ അവൾ അവനെ കാത്ത് നിന്നു.. അവൻ വരുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ സ്നേഹ ബാഗ് നിലത്തിട്ടു .. മേലാകെ ചൊറിയുന്നത് പോലെ അഭിനയിച്ചു ..എന്ത് പറ്റി സ്നേഹ ?? അവൻ ചോദിച്ചു …എനിക്കറിയില്ല ആകെ ചൊറിയുന്നു…അവൾ പാവാടയെല്ലാം കുറച്ചു പൊക്കി …നീ ആ ഡ്രെസ്സൊക്കെ ഊരി ഒന്ന് നോക്ക് …അവൻ പറഞ്ഞു. അയ്യോ ആരെങ്കിലും വന്നാലോ? ആ റബ്ബർ ഷെഡിലേക്ക് പോകാം നീയും വായോ … വിജനമായ ആ എസ്റ്റേറ്റിന്റെ റബ്ബർ ഷെഡിലേക്ക് അവർ കയറി …അവൾ ഷർട്ടിന്റെ ബട്ടണുകൾ ഒന്നൊന്നായി അഴിച്ചു …ഷിമ്മിക്കുള്ളിൽ ഉന്തി നില്ക്കുന്ന അവളുടെ മുലകളിലേക്ക് അവൻ നോക്കി …അവൻ നോക്കുന്നത് അവൾ കണ്ടു …തന്റെ ശ്രമം വിജയിക്കുന്നതായി അവൾക്കു തോന്നി …പാവാടയും അഴിച്ചു …ഷിമ്മിയിൽ നിൽക്കുന്ന അവളെ കണ്ടപ്പോൾ അവന്റെ പാന്റിനുള്ളിൽ  ഒരനക്കം…അവൾ അവനോട് ഒന്ന് നോക്കാൻ പറഞ്ഞ് ചൊറിഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു…അവൻ അടുത്തേക്ക് ചെന്ന് അവളോട് ഷിമ്മി കൂടി ഊരാൻ പറഞ്ഞു … ഒന്ന് ഊരിതാടാ ചൊറി ഞ്ഞിട്ടു  വയ്യ സ്നേഹ അവനോട് കെഞ്ചി … അവൻ ഷിമ്മിയുടെ പിന്നിലെ ഹുക്കുകൾ അഴിച്ചു തലയിലൂടെ ഊരിയെടുത്തു…ജട്ടിയും ബ്രയ്സീറും മാത്രമിട്ട്  ആ പതിനെട്ടുകാരി  അവനോട് ചേർന്നു നിന്നു… ചൊറിഞ്ഞു താടാ അവൾ അവന്റെ കൈ എടുത്ത് സ്വന്തം ശരീരത്തിൽ  വെച്ചു .. അവൻ മെല്ലെ മെല്ലെ പുറകിലൂടെ ചൊറിഞ്ഞു കൊടുക്കുമ്പോൾ അവൾ ആ സുഖത്തിൽ ലയിച്ചു ….അവന്റെ കുട്ടൻ ഉണർന്നു… അവൻ ചൊറിഞ്ഞു മുന്നിൽ അവളുടെ മുലയുടെ ഭാഗത്തെത്തി … അവൾ ചുണ്ട് കടിച്ചു … അവനിലെ പൌരുഷം അവനെ മുല അമര്ത്താൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു … അവൻ അമർത്താൻ തുടങ്ങിയതും അവൾ അവനോട് ചേർന്നു നിന്നു … അവനവളെ ചേര്ത്ത് പിടിച്ച് ചുണ്ടുകളിൽ ഉമ്മ വെച്ചു …ആചുണ്ടുകൾ ഈമ്പി വലിച്ചു … ബിജു അമര്ത്തി പിടിക്കെടാ അവൾ പറഞ്ഞു … ഞാനീ ബ്രാ അഴിക്കട്ടെ അവൻ ചോദിച്ചു …അവൾ മൂളിയതും ബ്രായുടെ ഹുക്കുകൾ ഊരിയതും പെട്ടെന്നായിരുന്നു.. സ്വതന്ത്രമായ ആ പാൽക്കുടങ്ങൾ അവൻ കുഴച്ചു മറിച്ചു… അവൾ പല ശബ്ദങ്ങളും പുറപ്പെടുവിക്കെ അവൻ അവളുടെ ജട്ടിക്കുള്ളിൽ കൈക്കടത്തി അമർത്തി.. അവൾ ഞെട്ടിത്തരിച്ചു…അവൾ  അവന്റെ പാന്റിന്റെ സിബ്ബ് ഊരി കയ്യിട്ട്   കുട്ടനെ പുറത്തെടുത്തു… അവൻ  പാൻറ് ഊരി മാറ്റി.. ജെട്ടി താഴ്ത്തി അവൾ കോലിൽ   ഉമ്മവെച്ചു …വായ്ക്കുള്ളിൽ കയറ്റി ആഞ്ഞു വലിച്ച് കുടിച്ചു….പെട്ടെന്ന് അവനു സ്ഘലിച്ചു… സ്നേഹേ …അവൻ അവളുടെ വായിൽ പാൽ നിറച്ചു …സ്നേഹ മുഴുവനും  കുടിച്ചു..
മതി നമുക്ക് പോകാം ബിജു പറഞ്ഞു …
നിക്കെട നിനക്ക് എന്റെ ഇവിടം കാണേണ്ടേ ?അവൾ ജെട്ടി താഴ്ത്തി …
അവൻ രോമാവൃതമായ കാലിടുക്കിലെക്ക് കൈ കൊണ്ട് ചെന്ന് അമർത്തി… ആ …അവൾ കുറുകി … അമര്ത്തെടാ നല്ല സുഖം …അവൻ ചുണ്ട് ഈംബി അവളുടെ കാലിനിടയിൽ അമർത്തി… അവൾ കാല് കൂട്ടി പിടിച്ചു …അവൾക്കു വരുന്നത് വരെ അവൻ അവിടം അമർത്തി…ഇടക്ക് മുലകളും അമർത്തി സുഖിപ്പിച്ചു … വസ്ത്രം ധരിച്ച് ഇറങ്ങുമ്പോൾ അവൻ അവളോട് നമുക്ക് ഇത് തുടരണം എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ നൂറു വട്ടം സമ്മതം എന്ന്  പറഞ്ഞു…
 പതിയെ ആ  മനസുകൾ തമ്മിൽ അടുത്തു.എത്രയും വേഗം രണ്ട് ശരീരങ്ങളും ഒന്നിക്കാൻ വേണ്ടി അവർ  കാത്തിരുന്നു.ഒരു വിധത്തില  തമ്മിൽ പ്രണയത്തിലെത്തിയെന്നു പറയാം.ഒരിക്കൽ  ആരും ഇല്ലാത്ത തക്കം നോക്കി ബിജു അവളുടെ വീട്ടിൽ ചെന്നു.അവൾ അവിടെ തനിച്ചായിരുന്നു.ബിജു അടുക്കള വാതിലിലൂടെ ആണ് അകത്തു കയറിയത്.ബിജുന്റെ പ്രതീക്ഷ തെറ്റിയില്ല.അവൾ അടുക്കളയിൽ തന്നെ ഉണ്ട്. ബിജു ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്ന്.അവൾ അത് കണ്ടില്ല.എന്തോ ആലോചിച്ചു കൊണ്ട് ജോലി ചെയ്യുകയാണ്.ബിജു അവളുടെ അടുതെത്തി.അവളുടെ മുടി എടുത്തു മണപ്പിച്ചു.ആ മണം അവനിൽ  കാമത്തിന്റെ അലകൾ ഉണർത്തി.
അവനു പിടിച്ചു നിർത്താനായില്ല.ബിജുവിന്റെ  രണ്ട് കൈകൾ കൊണ്ടും  അവളുടെ അണിവയറിൽ അമര്ത്തി കെട്ടിപ്പിടിച്ചു.അവൾ പേടിച്ചു ഒന്ന് കുതറി മാറാൻ ശ്രമിച്ചു.ബിജു പിടുത്തം അയച്ചില്ല.അവൾ തല പിറകൊട്ടക്കി നോക്കി.ബിജുവാന്നു മനസിലായപ്പോൾ അവൾ ബലം കുറച്ചു.ഒപ്പം ബിജു പിടുത്തത്തിന്റെ ബലവും കുറച്ചു.അവൾ അനങ്ങാതെ നിന്നു. ബിജു അവളുടെ മുടി മുന്നിലെക്കിട്ടു.എന്നിട്ട് അവളുടെ കഴുത്തിൽ  ചുണ്ടും നാവും പരത്തി നടന്നു.അവൾക്കു അത് ഒരു സുഖമാണെന്ന്  തോന്നി . ബിജു അവിടെ മുഴുവൻ നക്കി തുടച്ചു. ചുണ്ടുകൾ  അവളുടെ ചെവിയിലേക്ക് ഇഴഞ്ഞു.അവളുടെ കമ്മലിൽ ചേർത്ത് ഉമ്മ വെച്ച് അവളുടെ ചെവിയിൽ ചെറുതായി ഒന്ന് കടിച്ചു.അവൾ ഒന്ന് പുളഞ്ഞു.ബിജു അവളെ തിരിച്ചു നിർത്തി.ഇപ്പോൾ സ്നേഹ നേരെ ആണ് നിൽക്കുന്നത്.
ബിജു അവളുടെ മുഖം പൊന്തിച്ച് അവളുടെ നേരത്ത ചുണ്ടുകളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു. നാക്ക് അവളുടെ വായിലേക്ക് ഇറക്കി.അവളും അവളുടെ നാക്കും അവന്റെ  വായിലേക്ക് ഇറക്കി.അവർ  പരസ്പരം നാവുകൾ നുണഞ്ഞു.അവർ  ഇരുവരും ഉമിനീര് പരസ്പരം കൈമാറി. നാക്കുകൾ പാമ്പുകൾ ഇണ ചേരുന്ന പോലെ പിണഞ്ഞു കിടന്നു.അത് ഒരു 5 മിനിട്ടോളം തുടർന്നു. അവളെ  അരികിലേക്ക് കൂടുതൽ ചേർത്ത് നിർത്തി. ഇപ്പോൾ അവർക്കിടയിൽ ഒരു ചെറിയ വിടവു പോലും ഇല്ല. ഇപ്പോൾ  കൈകൾ അവളുടെ ചന്തിയിലാണ്. ബിജു  അവിടെ അമർത്തി ഞെക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു. കമ്പി അടിച്ച കുണ്ണ  സ്നേഹയുടെ പൂറു ലക്ഷ്യമാക്കി ഉരച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.
ബിജു സ്നേഹയെ  വാരിയെടുത്ത് അവളുടെ റൂമിലേക്ക് പോയി.വാതിലടച്ച് കുറ്റി ഇട്ടു. അവൻ  അവളെ കട്ടിലിലേക്ക് എറിഞ്ഞു. ഞരമ്പുകൾ ത്രസിച്ചു.അവനിൽ  കാമം കത്തുന്നത്  അറിഞ്ഞു.അവൻ സ്വയം  ഡ്രസ്സ് എല്ലാം ഊറി മാറ്റി.എന്നിട്ട് അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു.
സ്നേഹ  അപ്പോഴേക്കും അവളുടെ ചുരിദാർ  ഊരി മാറ്റിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ അവൾക്കു ഒരു ജട്ടിയും ബ്രായും മാത്രം. ബിജു  പൂർണ്ണ നഗ്നനും. ബിജു അവളുടെ മേലേക്ക് ചാടി വീണു.എന്നിട്ട്  അവളുടെ മുലകൾ ഞെക്കി ഉടച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.ബിജു നല്ലത് പോലെ അങ്ങനെ ചെയ്തു.അവൾ അലറി വിളിക്കാൻ തുടങ്ങി.
ബിജു പെട്ടന്ന് അവളുടെ ബ്രാ വലിച്ചു പൊട്ടിച്ചു. എന്നിട്ട് അവളുടെ മുലകൾ  വായിലിട്ടു ചപ്പി വലിച്ചു.അവളുടെ മുല ഞെട്ടുകൾ ത്രെസിച്ചു നിന്നു.ബിജു  അതിനെ കടിച്ച് വലിച്ചു.അവളുടെ മുലകൾ ഒരു പുഴപോലെ ഒഴുകി നടന്നു  കൈകളിൽ. അവൻ  അതിനെ വീണ്ടും ഞെക്കി ഉടച്ചു.
സ്നേഹയുടെ തലയുടെ പിന്നിൽ കൈകൾ വെച്ച് ബിജു  കുണ്ണയെ അവളുടെ വായയുടെ അടുത്ത് വെച്ചു. അവൾ അതിന്റെ തൊലി പിന്നിലേക്കാക്കി  വായിലേക്ക് മുഴുവനായി ഇറക്കി. ബിജു  ഒന്ന് പുളഞ്ഞു.അവൾ ശെരിക്കു തോലിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.അതിന്റെ സുഖം മൂത്തപ്പോൾ അവൻ  തള്ളിക്കൊടുത്തു.പിന്നെ അവൾ വായിൽ നിന്നും അതെടുത്തു മാറ്റി.എന്നിട്ട് അവന്റെ  സഞ്ചി അവൾ വായിലെക്കിരക്കി.മധുരം നുണയുന്ന പോലെ അവൾ അത് നുണഞ്ഞു.ചപ്പി വലിച്ചു.
അവൾ പിടി വിട്ടപ്പോൾ ബിജു  അവളിലൂടെ താഴേക്കിറങ്ങി അവളുടെ വയറിൽ എത്തി.സ്നേഹ ബിജുവിനോട്  അവിടെ മുഴുവൻ നക്കാൻ പറഞ്ഞു.ബിജു  അതനുസരിച്ച്.അവളുടെ തടിക്കാത്ത വയർ  നക്കി തുടച്ചു കൊടുത്തു. അതിനു ശേഷം  ചുണ്ടുകൾ താഴേക്ക് ഇഴഞ്ഞതിനൊപ്പം കൈകൾ അവളുടെ ജട്ടിയിൽ പിടുത്തം ഇട്ടു.അത് മെല്ലെ താഴേക്ക് വലിച്ച് കാല് വഴി ഊരി എടുത്തു കളഞ്ഞു. അവിടെ പൂറു ബിജു  മണത്തു. കാമം ജനിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഗന്ധം.അവിടെ ചെറുതായി നനഞ്ഞിരിക്കുന്നു. പെട്ടെന്ന് ആരോ വരുന്ന ശബ്ദം …. ബിജു വസ്ത്രം ധരിച്ച് വീടിന്റെ പിറകിലൂടെ   ഇറങ്ങി …

Leave a Reply

Your email address will not be published.