മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 7

Posted by

മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ (മീരമേനോന്‍) part- 7

പുതപ്പിനടിയില്‍ മീര ചുരുണ്ട് കൂടി കിടന്നു ..ജെറോം വാതില്‍ തള്ളി തുറന്നു അകത്തു കയറി ..ചോരയുടെ ഘന്തം മൂകിലേക്കടിച്ചു ,അയാള്‍ വേട്ട കഴിഞ്ഞുള്ള വരവാണ് .അടുത്തുവന്നു അവളെ കുലുക്കി വിളിച്ചു ഉറക്കത്തില്‍ എന്നപോലെ അവള്‍ ചെറുതായി ഞരങ്ങി ..ജെറോം മുഖം താഴ്ത്തി ചെവിയില്‍ മന്ത്രിച്ചു …ഞാന്‍ കുളിച്ചിട്ടു വരാം …ഉം …മീര ഒന്നു മൂളി …ജെറോം മുറിവിട്ടു പുറത്തേക്കു പോയി ..മീരടുടെ മനസ്സില്‍ പല ചിന്തകള്‍ കടന്നു പോയി ..അമ്മായി വരുന്ന കാര്യം എങ്ങിനെ പറഞ്ഞു മനസിലാക്കും ,പറഞ്ഞാല്‍ പ്രതികരണം എന്താകും എന്നെല്ലാം …
കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ജെറോം കുളി കഴിഞ്ഞു ഒരു അടിവസ്ത്രം മാത്രം ദരിച്ചു മുറിയിലേക്ക് കടന്നു വന്നു ..അതിന്‍റെ മുന്‍വശം പതിവിലും കൂടുതല്‍ മുഴചിരികുന്നത് അവള്‍ ശ്രദ്ധിച്ചു ..ജെറോം കട്ടിലില്‍ വന്നിരുന്നു അവളുടെ നിതംബത്തില്‍ കൈവച്ചു പതിയെ തലോടി ..മീര അയാള്‍ക് അഭിമുകമായി തിരിഞ്ഞു …ജെറോം പോയതിനു ശേഷം ഇവിടെ നടന്ന കാര്യങ്ങള്‍ വിശദീകരിച്ചു …നാളെ അമ്മായി വരുന്ന കാര്യവും പറഞ്ഞു …അമ്മായി തന്നെ ഈ അവസ്ഥയില്‍ കണ്ടാല്‍ ഉണ്ടാകുന്ന പ്രത്യാഘാതങ്ങള്‍ വിശദീകരിച്ചു .
എല്ലാം കേട്ടു കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ജെറോം തന്നെ ഒരു ഭുദ്ധി ഉപദേശിച്ചു കൊടുത്തു അമ്മായി കുറച്ചു ദിവസമേ ഇവിടെ ഉണ്ടാകു അതുവരെ താന്‍ കുതിരാലയത്തില്‍ താമസികാം …അമ്മായി വരുമ്പോള്‍ കുതിരക്കാരനോ സഹായിയോ ആണെന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ മതി …..അതു കേട്ടതോടെ മീരക്ക് ആശ്വാസം ആയി …അതുവരെ വിഷമിച്ചിരുന്ന അവള്‍ സന്തോഷവതിയായി …

അപ്പോഴാണ് ജെറോം മീരയെ ശ്രദ്ധിച്ചത് ….മീര ഒന്നു തടിച്ചു കൊഴുത്തിട്ടുണ്ട് നിതംബം കൂടുതല്‍ വിരിഞ്ഞു പാളികള്‍ അകന്നു നില്‍കുന്നു കുച്ച കുംഭങ്ങള്‍ ബ്രൈസിയര്‍പോട്ടിപോവുന്ന തരത്തില്‍ ശ്വാസത്തിനോത് ഉയര്‍ന്നു താഴുന്നു …ജെറോമിന്‍റെ നിയന്ത്രണം നഷ്ടപെട്ടു …തന്‍റെ ആകെ ഉണ്ടായിരുന്ന അടിവസ്ത്രം ആഴിചെറിഞ്ഞു …മീരയുടെ നൈറ്റ്‌ ഡ്രസ്സ്‌ അരകെട്ടിലേക്ക് കയറ്റിവെച്ചു …അവളെ ചെരിച്ചു കമഴ്ത്തി കിടത്തി …വിടര്‍ന്നു ഭോഗ വിലാസിനി ആയ നിതംബ പാളികള്‍ക്കിടയിലേക്ക് കരുത്തുറ്റ ഭോഗദണ്ട് വച്ചുരച്ചു .കുറെ ദിവസമായി ബീജ വര്‍ഷം ഏല്കാതെ കിടന്ന യോനി ആ കറുമ്പന്‍റെ ലിങ്കത്തില്‍ നിന്നുയരുന്ന ചൂട് മനസിലാക്കി ..പൊട്ടി ഒലികുവാന്‍ തുടങ്ങി …വരാന്‍ പോകുന്ന നിമിഷങ്ങള്‍ക്കായി മീര വെമ്പല്‍ കൊണ്ടു മുഖം തിരിച്ചു അവന്‍റെ ചുണ്ടുകള്‍ ആര്‍ത്തിയോടെ വായിലിട്ടു ചപ്പിവലിച്ചു …അവന്‍റെ വായിലേക് അവളുടെ നാവുതള്ളികയറ്റി …

 

Read മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 7

Download മീര ആഫ്രിക്കയില്‍ part 7

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published.